Bunge itakuwa saa moja

jamii01

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
1,886
2,000
Kwa taarifa kutoka kwa Mh Zitto Kabwe wabunge watakutana saa moja baada ya PAC ,CCM na UKAWA kuafikiana.
 

zam's son

Member
Jun 5, 2012
72
95
dah yan bunge linakutana mara tatu kwa siku moja bila kuongea chochote..hv kila wakikutana wanalipana posho za vkao au vip??
 

mbalila

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
814
250
dah yan bunge linakutana mara tatu kwa siku moja bila kuongea chochote..hv kila wakikutana wanalipana posho za vkao au vip??
wanapiga hela kwamaana sasa ni extra time ya bunge ,acha wazipige hazina mwenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom