Bro, Usiingie mtego huu

BR Stationary

Member
Joined
Oct 7, 2026
Posts
5
Reaction score
10
Broh, Usiingie mtego wa kuoa au kumzalisha mwanamke sababu ana pesa ,Kazi nzuri au ana elimu kubwa.

Unajua kwa nini, Mwanaume kaumbwa kutawala hawo watataka kukutawala ,Mwanzoni atakupa vijipesa ,ata kusaport biashara na issue uko mbele misaada itakata, atataka na wewe uanze kumuhudimia ndo kimbembe kitaanza apo.

Hilo ndo anguko lako utakosa watoto ,mali na utaharibu mwelekeo wa Maisha Yako.

Tafuta mwanamke aliyendani ya uwezo wako ambaye wewe unamuona si type yako huyu ndo mke zalisha ,Mweke nyumbani ,Mfungulie biashara ndogo ndogo afanye.
 
Swadakta wanawake wenye pesa wakaolewe na TAJIRI MKUU WA MATAJIRI
 
Kinachomuongoza mwanamke mwenye pesa si pesa zako ni uwezo wa akili, na mwenye akili ni suala la muda tu akiwa na access ya mtaji kidogo tu anatajirika.
 
Nyie ndio mnafuga wavivu kwenye hii dunia
 
Kwahiyo mwenetu pamoja na kupigwa tafu kote huko unataka uendelee kuwa marioo tu siku zote? 🤗
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…