BRITISH POLITICIANS CARS

BRITISH POLITICIANS CARS

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Posts
5,222
Reaction score
3,176
Former Prime Ministers, David Cameron: Honda CR-V
06_Politicians_Cars_Honda.jpg



Former Secretary of State for Foreign and Commonwealth Affairs and Mayor of London: Toyota Previa.
dims


0_Boris_Oxf_AMS5.jpg

nintchdbpict000249102576.jpg
 
Meanwhile huku Bongo mkurugenzi tu anaendeshwa na GX-R or ZX V8 zero Km ya milioni 400.
 
Former Prime Ministers, David Cameron: Honda CR-V
06_Politicians_Cars_Honda.jpg



Former Secretary of State for Foreign and Commonwealth Affairs and Mayor of London: Toyota Previa.
dims


0_Boris_Oxf_AMS5.jpg

nintchdbpict000249102576.jpg
Wenzetu wajanja sana,
Hizo gari wanazoonyesha ni kwa ajiri ya "public relations"tu,wajioshe mbele ya macho ya umma,unajua watoto wao wanasoma vyuo gani na kwa gharama ipi?usidanganyike na vigari wanavyoendesha "mtandaoni'ukafikiri hao jamaa hawana ukwasi wa kutisha,wenzetu hawana haja ya kujimwambafy na misafara yenye mav8 kibao,
Hao Kwanza wanamiriki rasilimali zenu zote,mkitaka kuchimba gesi,mafuta,mnawatafuta,TOTAL,shells,BP,unajua familia zao Zina hisa kiasi gani kwenye hayo makampuni?
Ni sawa sawa na jiwe anatuambia analipwa millioni 9,lakini asemi kwamba hata akitoka Madarakani ataendelea kulipwa mpaka afe.
Wala asemi kwamba siku anaondoka,atapewa mishahara ya miezi 60!?
 
Huko kwa wenzetu kuna uwazi sana na wanautamaduni wa kuishi within their means. Mshahara unajulika na mapato ya viongozi wao yapo wazi.
Pesa wana spend kwenye mortgage na elimu za watoto. Mfano, mtu anapomaliza shule na kuanza kazi. Kinachofuata ni kununua nyumba kwa instalment. Kama ameanza kazi miaka 21 inatamchukua miaka mingine kama mitano ya ku settle na kutafuta deposit. Miaka 26 ndio anaweza kufanikiwa kuwa na mortgage na hiyo atailipa kila mwezi mpaka anafikisha miaka zaidi ya 50 au 60 na zaidi. Na mtoto akizaliwa wana fungua trust fund kila mwezi wanaweka pesa.

Wenzetu wanaishi within their means na ndio inayowapa heshima. Kama wewe utaenda kazini na new Range Rover na mshahara wako upo wazi. Itazua maswali mengi na kukuvunjia heshima tofauti na uku kwetu!!
Utamaduni wa kuiba na kuwapa watoto kwao haupo Europe na US. Ukifanya hivyo lazima utaumbuka!!
 
Hao wasanii tu, gari zao za kazi ni Jaguar au Range Rover
Sio kweli.
Mfano UK, ukiondo familia ya kifalme na mawaziri ambao inabidi wapewe magari kutoka na usiri unaotakiwa kwenye kazi na security. Na pia vile vile magari wanaopewa ni british brands ambayo ni part ya kuyakuza hayo makampuni. Range Rover wamekuwa wana supply magari kwa kwenye familia ya kifalme miaka mingi na nina dhani ni bure.
Viongozi wengine wote wanatumia baiskeli, mabasi au treni kwenda kazini!
 
Sio kweli.
Mfano UK, ukiondo familia ya kifalme na mawaziri ambao inabidi wapewe magari kutoka na usiri unaotakiwa kwenye kazi na security. Na pia vile vile magari wanaopewa ni british brands ambayo ni part ya kuyakuza hayo makampuni. Range Rover wamekuwa wana supply magari kwa kwenye familia ya kifalme miaka mingi na nina dhani ni bure.
Viongozi wengine wote wanatumia baiskeli, mabasi au treni kwenda kazini!
Unamfamu John two jags?
 
Unamfamu John two jags?
John Prescott alikuwa na Jaguar yake binafsi alipokuwa Deputy Prime minister akapewa nyingine na UK government. Ndio akapewa jina la “Two Jags” lilimfanya kuwa famous. Kwa sababu sio kitu cha kawaida kiongozi wa serikali kumiliki magari mawili ya kifahari!
Lakini, kwa Africa ni jambo la kawaida kiongozi kumiliki magari ya kifahari hata wa ngazi za chini.
Kwa UK deputy prime minister kumiliki Jaguar ilikuwa sio kitu cha kawaida!


NEWS: JOHN PRESCOTT DOWNSIZES FROM TWO JAGS TO ONE

Former deputy prime minister John Prescott, for years known as Two Jags, is selling one of his cars, a Jaguar XJS, to help save the planet.​

Tony Blair’s former deputy became known as Two Jags when he was provided with a ministerial Jaguar to go with the one he already owned.​

[\QUOTE]​

​

Jag-side-resized.jpg
 
Back
Top Bottom