Njunwa Wamavoko
JF-Expert Member
- Aug 11, 2012
- 5,757
- 2,388
Wakuu msaada hapo ,je DRIVER PACK Itasaidia hapo?
Na kama itasaidia basi nijuzeni jinsi ya ku2mia hii driver Pack kama unayo katika format ya ISO IMAGE,hapa naamanisha bila ku-burn kenye cd
Mwisho kabisa kama una njia tofauti na hiyo waweza tumia ,laptop ni toshiba
Na kama itasaidia basi nijuzeni jinsi ya ku2mia hii driver Pack kama unayo katika format ya ISO IMAGE,hapa naamanisha bila ku-burn kenye cd
Mwisho kabisa kama una njia tofauti na hiyo waweza tumia ,laptop ni toshiba