Brands za biashara mtumieni DR. LUIS SHIKA KIBIASHARA


Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,058
Likes
471
Points
180
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,058 471 180
Huyu jamaa ukiingia youtube yuko number #1 on trending for five days now. Nitashangaa makampuni mbalimbali ya kibiashara na watu wa marketing wasipomtumia huyu mzee kwenye biashara zao. I see an opportunity for both, huyu mzee na kampuni itakayomtumia.

Angalizo tu ni kwamba makampuni hayo wasimtumie na kumtelekeza. Apewe counseling na kama kweli ni. alcohol addict ashauriwe.
 
Olivia Pope

Olivia Pope

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2016
Messages
202
Likes
401
Points
80
Olivia Pope

Olivia Pope

JF-Expert Member
Joined May 7, 2016
202 401 80
Kweli kabisa.Ni kama yule githeri man slow trend kwenye uchaguzi Kenya...saiv kawa millionea maana makampuni yamemtumia kwa matangazo.
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
wameshaanza. jana nimeskia tangazo la airtel wakinabi bando lao jipya, wametumia lugha U900 inapendeza
hata mie nililisikia kwanza wanacheka tu wenyew haha
 
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,058
Likes
471
Points
180
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,058 471 180
Hizo akili wanazo basi wanasubiri wamtumie bashite
Kama wanatumia hiyo phrase basi itabidi wamlipe au waingie nae contract. Ujue tanzania bado sana kwenye mambo ya copyrights na intellectual property. Huyu mzee asiachwe hivi hivi bila kunufaika na hilo tangazo la airtel.
 
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,058
Likes
471
Points
180
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,058 471 180
Mzee kafanikiwa kuifunika kabisa harusi ya Dogo Janja na shangazi yake Uwoya
Kwani walifunga ndoa ili itrend? We vipi kiingozi. Kuna faida gani ya harusi kutrend?
 
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,058
Likes
471
Points
180
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,058 471 180
Kweli kabisa.Ni kama yule githeri man slow trend kwenye uchaguzi Kenya...saiv kawa millionea maana makampuni yamemtumia kwa matangazo.
True that. Alianza kuitwa kwenye live talk shows mbalimbali za tv na radio. Kiufupi alitoboa kiurahisi sana. Kutoka kua gate man mpaka kumiliki mipesa ya makampuni hahahaha
 
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,218
Likes
866
Points
280
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,218 866 280
Sawa....lakn usalama wake unaweza kuwa mdogo zaidi ya mwanzo alipokuwa kimyaaa
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,364
Likes
10,245
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,364 10,245 280
Ushauri mzuri wakiufanyia kazi ITAPENDEZA ZAIDI.
 
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
886
Likes
426
Points
80
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
886 426 80
u 900 itapendeza ya airtel inabid wamlipe Dr. luis shika au laa sisi wanasheria wabobevu tiwafanyie airtel mambo ya msondo na diamond
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,034
Likes
3,342
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,034 3,342 280
Huyu jamaa ukiingia youtube yuko number #1 on trending for five days now. Nitashangaa makampuni mbalimbali ya kibiashara na watu wa marketing wasipomtumia huyu mzee kwenye biashara zao. I see an opportunity for both, huyu mzee na kampuni itakayomtumia.

Angalizo tu ni kwamba makampuni hayo wasimtumie na kumtelekeza. Apewe counseling na kama kweli ni. alcohol addict ashauriwe.
je akifanya tangazo la bia/konyagi

nimewaza tu
 
Lasway.Jr

Lasway.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
201
Likes
299
Points
80
Age
26
Lasway.Jr

Lasway.Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
201 299 80
Huyu jamaa ukiingia youtube yuko number #1 on trending for five days now. Nitashangaa makampuni mbalimbali ya kibiashara na watu wa marketing wasipomtumia huyu mzee kwenye biashara zao. I see an opportunity for both, huyu mzee na kampuni itakayomtumia.

Angalizo tu ni kwamba makampuni hayo wasimtumie na kumtelekeza. Apewe counseling na kama kweli ni. alcohol addict ashauriwe.
Contact za Mzee tunazipata wapi
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,570