Brand zipi zime shine 2013


believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
Wadau tukielekea kufunga mwaka,lets explore,brand zipi zimeshine,zimesifika sana,zimeuza sana,
note:hakuna promo
1.mabenki
2.mifuko ya pension
3.vituo vya redio
4.wasanii wa bongo flavour
5.kampuni za simu
6.social networks i.e skype,whatsap,fb instragram..
7.blogs za bongo
8.vyama vya siasa bongo
9.gari gan imenunuliwa sn na wabongo 2013
10.gazeti lipi limeuza sana
11.basi gani la abiria linaaminika zaidi
12.mwanasiasa gani mwenye ushawishi mkubwa ukiacha nafasi ya raisi
13.na mwisho tukio lipi moja limekusisimua zaidi mwaka huu.
 
maph

maph

Senior Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
179
Likes
25
Points
35
Age
35
maph

maph

Senior Member
Joined Oct 16, 2012
179 25 35
13.IGP -mwema na kupoteza fimbo ya thamani mil 600 hili jambo limenisisimua sana.
 
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Likes
4
Points
33
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 4 33
tukio la kumchabanga rixasi shekh P.
lilinisisimua sana kwa kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144