brand new Laptop needed! my budget is 680,000 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

brand new Laptop needed! my budget is 680,000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elank54, Oct 21, 2012.

  1. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahitaji laptop mpya ya kununua , iwe HP or DeLL onLy!! 680,000 is available !! 0688 06 10 10
     
  2. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Nenda dukani
     
  3. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duka gani? La nyumban kwenu au?
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,554
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Kuwa mstaarabu kaka hapa sio sehemu ya wahuni jamaa kakwambia ukweli kuwa nenda dukani akimaanisha kwa hiyo bei utapata laptop mpya dukani sasa kwanini utake uuziwe kutoka kwa mtu binafsi,ambaye keshaitumia hiyo laptop
     
  5. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, nimepost nahitaji laptop MPYA sijasema used !! Maana hata watu wanakua nazo mpya sio madukan peke ake , kwa msaada zaid jina la duka lingesaidia sio kunjib kinyemela tu!!!
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kama upo dar nenda CHEAP COMPUTERS, kariakoo, uhuru street karibu na round about!
     
  7. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana mkuu!!!
     
  8. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 982
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    pia nenda xtreme computers kama upo dar ipo opposite na total kariakoo ie uhuru road kma waenda mnazi 1 mkono wa kulia,utapata hp 630 series kwa hiyo bei
     
Loading...