BRAND NEW DELL LAPTOP FOR ONLY 450,000Tshs


D

DESMOND DAVID

Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
81
Likes
2
Points
15
Age
32
D

DESMOND DAVID

Member
Joined Jan 31, 2011
81 2 15
DELL latitude E6400,RAM 2GB,PROCESSOR DUO CORE 2.4GHZ,HDD 250GB
Kwa anayeitaji anipigie au sms 0759149202


Mzigo mpya umeingia kwa punguzo la bei mpaka 430000
 
N

Ndala ndefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
234
Likes
2
Points
35
Age
31
N

Ndala ndefu

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
234 2 35
Nichek 0752796133 tuone kama twawezafanya biashara.
 
A

adata5

Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
67
Likes
1
Points
13
A

adata5

Member
Joined Jan 17, 2013
67 1 13
Mkuu brand new warrant unatoa mda gan
 
D

DESMOND DAVID

Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
81
Likes
2
Points
15
Age
32
D

DESMOND DAVID

Member
Joined Jan 31, 2011
81 2 15
mzigo upo bado na warranty ni six month
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,253
Likes
5,464
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,253 5,464 280
punguza bei.
 
D

DESMOND DAVID

Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
81
Likes
2
Points
15
Age
32
D

DESMOND DAVID

Member
Joined Jan 31, 2011
81 2 15
zimebaki pc 13,bei iko na discount tayari,haipungui
 
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
1,340
Likes
813
Points
280
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
1,340 813 280
Dell Latitude mi majanga hasa screen! USICHUKUE! Bora hata Inspiron
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Dell Latitude mi majanga hasa screen! USICHUKUE! Bora hata Inspiron
Mawazo mgando hayo!!..Latitude nimetumia toka enzi za D620/630 (roho ya paka), wewe unakuja kusema watu wasichukue E6400 tena kwa herufi kubwa?!!!...tena unasema bora inspiron? Hizi latitude anazouza ni za zamani, kama ni brand new boxed basi ni stock ya zamani, zilizopo madukani nyingi ni used na zinauzwa mpaka 300k, pamoja na hayo ni mashine nzuri sana na niimara! Acheni roho za korosho, vijana wenzenu wanajituma nyie mnawarudisha nyuma, hayo mabox ya Inspiron N series tunayonunua kwa wasomali na wahindi kariakoo hayawezi kuzifikia hizi mashine!
Take it from the dealer!
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
803
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 803 280
Mawazo mgando hayo!!..Latitude nimetumia toka enzi za D620/630 (roho ya paka), wewe unakuja kusema watu wasichukue E6400 tena kwa herufi kubwa?!!!...tena unasema bora inspiron? Hizi latitude anazouza ni za zamani, kama ni brand new boxed basi ni stock ya zamani, zilizopo madukani nyingi ni used na zinauzwa mpaka 300k, pamoja na hayo ni mashine nzuri sana na niimara! Acheni roho za korosho, vijana wenzenu wanajituma nyie mnawarudisha nyuma, hayo mabox ya Inspiron N series tunayonunua kwa wasomali na wahindi kariakoo hayawezi kuzifikia hizi mashine!
Take it from the dealer!
Wanataka zile za:
RAM 4GB
Processor i5 Kitu Quadrocore 4Ghz
HDD 1TB

Bei: Tsh. 520,000.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240