Boxer pikipiki inahitajika

Boxer pikipiki inahitajika

miss lucy

Senior Member
Joined
Oct 17, 2014
Posts
109
Reaction score
15
Nahitaji pikipiki aina ya boxer iliyotumika kwa mwaka mmoja au miezi kadhaa iwe katika hali nzur na isiwe imefunguliwa engine kwa matatzo fulan au laaha mimi nipo dodoma lakin kama ipo hapa dodoma au dar es salaam hakuna tatzo kwa mawasiliano kwa picha tumia whatsap no 0783966466
 
Wasiliana na Dada mmoja anaitwa Mgusi mkulu yumo humu humu anayo moja kaitupia juzi
Number yake ni 0716805201.
Na nimemquote kwenye post yake kama ilivyo hapo chini
Ina miezi 8..haijawahi kufunguliwa engine.km 6000 Ipo Kigamboni Dar es salaam. Bei mil 1.4 .....Mawasiliano 0716805201.
​
 
Nashukuru sana kaka nimekupata nitawasiliana naye
 
Wewe boxer za nini...au umeshaunda genge lako la uharifu sasa ndio unatafuta vitendea kazi.......
Ole wako tusikie tukio la uharifu huko dodoma tuta dili na wewe...
 
Utanipata wapi huku dodoma mm nikijificha tu bungen hamnion nyie mnaiba tu nyaraka za escrow mm nipo ndan hata mkiniona hamna mawazo na mm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom