"Bounty" au Dau!


Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Nashauri Serikali ili kutuepusha na haya yanayotokea yasitokee tena basi itangaze Bounty au Dau kama Marekani (USA) walilotangaza kwa Sadam Husein au Osama bin Laden kwa mtu yoyote hasa Mkazi wa Arusha atayeweza kuwa-snipe (USA style) akina Bw.Mbowe, Bw.Lema & Co. Najua Mitaa ya Arusha wataifanya hiyo kazi fasta, kwa kweli nimechoka na sitaki kuipoteza TZ yangu, kwa sababu ya hawa jamaa wachache, sasa tulianzishe u-sniper USA Style!







 

Forum statistics

Threads 1,273,325
Members 490,351
Posts 30,478,120