Bou Habib: tunawaomba Israel wasitupige

Bou Habib: tunawaomba Israel wasitupige

uwe hodari

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2022
Posts
4,041
Reaction score
8,644
Waziri wa mambo ya nje wa lebanon amenwomba waziri wa diplomasia wa ufaransa kuwasihi israeli isiitandike lebanon

Upande wa nchi wa lebanon umekuwa kimbilio kwa magaidi yenye asili ya palestine ambao wakiwa lebanon hujifungamanisha na chama cha kigaidi cha hezbollah

Kutokana na magaidi ya hezbollah kushambulia israeli kwa kuvizia serkali ya lebanon inahofu huwenda nao wakageuzwa majivu km Gaza ilivyofanywa

Kupitia ziara ya waziri wa ufaransa ameiomba kufikisha ujumbe kwa Israel kuepuka kuishambulia lebanon

Credits Reuters
..
Hapa kuna la kujifunza
Lebanon ilikuwa nchi ya wakristo safi ila kutokana na migogoro wakristo wengi waliuawawa katika vita vya wenyewe kwa wenyewe
Wasuni waliungana na magaidi ya kipalestina kuwaumiza wakristo

Wakristo wengi walikimbia nchi na kuhamia ulaya na USA h

Inakadiriwa kwa sasa wakristo ni 30% tu huku 70% wakiwa wale jamaa
 
Taarifa za kujifariji hzo tangu Hezbollah waanze kuishambulia Israel ingawa vita kubwa imeshalipuka hila Israel anavumilia maumivu maana Hezbollah washamwambia wanatoa dose kutokana na yy atakavyojibu mashambulizi akiingia kwenye miji mikuu na yy kwake kutapgwa na bahati mbaya iron dome hazina uwezo wa kuzuia makombora ya Hezbollah,iron dome inazuia rocket za Hamas zilizotengenezwa na mabomba ya maji
 
Taarifa za kujifariji hzo tangu Hezbollah waanze kuishambulia Israel ingawa vita kubwa imeshalipuka hila Israel anavumilia maumivu maana Hezbollah washamwambia wanatoa dose kutokana na yy atakavyojibu mashambulizi akiingia kwenye miji mikuu na yy kwake kutapgwa na bahati mbaya iron dome hazina uwezo wa kuzuia makombora ya Hezbollah,iron dome inazuia rocket za Hamas zilizotengenezwa na mabomba ya maji
si mlisema Hamas wanashinda vita , sasa vita wanashinda kwa mabomu ya mabomba ya maji ?
 
Mafundisho ya Mtume wao ndio yamewapoteza.. zamani nikajua wakiishi wenyewe amani inatawala kumbe shida yao ni umwagaji damu tu

Wale mafundisho yao ni ya ki vampire 🧛‍♂️.
 
Waziri wa mambo ya nje wa lebanon amenwomba waziri wa diplomasia wa ufaransa kuwasihi israeli isiitandike lebanon

Upande wa nchi wa lebanon umekuwa kimbilio kwa magaidi yenye asili ya palestine ambao wakiwa lebanon hujifungamanisha na chama cha kigaidi cha hezbollah

Kutokana na magaidi ya hezbollah kushambulia israeli kwa kuvizia serkali ya lebanon inahofu huwenda nao wakageuzwa majivu km Gaza ilivyofanywa

Kupitia ziara ya waziri wa ufaransa ameiomba kufikisha ujumbe kwa Israel kuepuka kuishambulia lebanon

Credits Reuters
..
Hapa kuna la kujifunza
Lebanon ilikuwa nchi ya wakristo safi ila kutokana na migogoro wakristo wengi waliuawawa katika vita vya wenyewe kwa wenyewe
Wasuni waliungana na magaidi ya kipalestina kuwaumiza wakristo

Wakristo wengi walikimbia nchi na kuhamia ulaya na USA h

Inakadiriwa kwa sasa wakristo ni 30% tu huku 70% wakiwa wale jamaa
MUONGO ACHA UONGO NA ACHA UFALA.
LEBANON UKRISTO NI ZAIDI YA 48%
NA KUNA USHIA SIO USUNNI.
USITULETEE TAARIFA ZA VIJIWE VYA KAHAWA HAPA.
 
Huyo mzayuni longo longo nyingi tu miezi minne hajafanya kutimiza lengo lake licha ya mabwana zake wote wanateremsha silaha kwake usiku na mchana.
 
Nilijua ni hezbollah
ndio wanaomba wasipigwe na idf!
kumbe ni hao mbwa
 
Mnaanza kupata akili kama mayahudi walimuua mungu wenu yule sanamu mkaa uchi

Wewe huelewi Yesu siyo Mungu. Mungu na Yesu ni wawili tofauti. Mmoja ana nguvu zisizo mithirika na mwingine ni mdogo. Ana ukomo wa uwezo. Kuhusu mayahudi, wale hawatambui kama Yule alikuwa ni masihi aliyetumwa kwao. Ndiyo maana Mungu akawatupa chini, hawana cha uteule wala nini hapa!!!
 
Wa
Wewe huelewi Yesu siyo Mungu. Mungu na Yesu ni wawili tofauti. Mmoja ana nguvu zisizo mithirika na mwingine ni mdogo. Ana ukomo wa uwezo. Kuhusu mayahudi, wale hawatambui kama Yule alikuwa ni masihi aliyetumwa kwao. Ndiyo maana Mungu akawatupa chini, hawana cha uteule wala nini hapa!!!
[/QUOTE
Yesu mungu sio mungu
 
Back
Top Bottom