RayB JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 2,751 Reaction score 201 Nov 19, 2011 #1 CBE: Wapo watu wapo darasania hapo, Taifa la kesho. Halafu baadaye wanapewa ofisi wizara ya fedha hawa kwanini wasiwe vihiyo??
CBE: Wapo watu wapo darasania hapo, Taifa la kesho. Halafu baadaye wanapewa ofisi wizara ya fedha hawa kwanini wasiwe vihiyo??
Chris_Mambo JF-Expert Member Joined Aug 11, 2010 Posts 595 Reaction score 122 Nov 19, 2011 #2 This is too much, mnh!!! Sijui tunaelekea wapi!....!
kirumonjeta JF-Expert Member Joined Feb 9, 2008 Posts 3,966 Reaction score 1,968 Nov 19, 2011 #3 Sasa kwa nini kisifutwe.WHAT ARE THEY WAITING FOR?
RayB JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 2,751 Reaction score 201 Nov 19, 2011 Thread starter #4 kirumonjeta said: Sasa kwa nini kisifutwe.WHAT ARE THEY WAITING FOR? Click to expand... Watu wanatafuta elimu kwa nguvu zote hapo
kirumonjeta said: Sasa kwa nini kisifutwe.WHAT ARE THEY WAITING FOR? Click to expand... Watu wanatafuta elimu kwa nguvu zote hapo
SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member Joined Aug 25, 2010 Posts 9,539 Reaction score 5,923 Nov 19, 2011 #5 RayB said: CBE: Wapo watu wapo darasania hapo, Taifa la kesho. Halafu baadaye wanapewa ofisi wizara ya fedha hawa kwanini wasiwe vihiyo?? View attachment 41633 Click to expand... Inanikumbusha kwenye zile seminar rooms pale UDSM
RayB said: CBE: Wapo watu wapo darasania hapo, Taifa la kesho. Halafu baadaye wanapewa ofisi wizara ya fedha hawa kwanini wasiwe vihiyo?? View attachment 41633 Click to expand... Inanikumbusha kwenye zile seminar rooms pale UDSM
RayB JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 2,751 Reaction score 201 Nov 19, 2011 Thread starter #6 SHERRIF ARPAIO said: Inanikumbusha kwenye zile seminar rooms pale UDSM Click to expand... Ha ha lakini hii ni kareee Mkuu
SHERRIF ARPAIO said: Inanikumbusha kwenye zile seminar rooms pale UDSM Click to expand... Ha ha lakini hii ni kareee Mkuu
jamii01 JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 1,988 Reaction score 1,437 Nov 19, 2011 #7 chuo changu jamani nakumbuka wakati nasomea hayo madarasa sisi ndiyo tuliokuwa wa kwanza na tulikuwa nusu darasa..ila yalikuwa yana joto balaa..RIP -TANZANIA
chuo changu jamani nakumbuka wakati nasomea hayo madarasa sisi ndiyo tuliokuwa wa kwanza na tulikuwa nusu darasa..ila yalikuwa yana joto balaa..RIP -TANZANIA