Bongo baada ya miaka 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo baada ya miaka 5

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emanuel Makofia, Feb 9, 2010.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,852
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    :confused:Kutokana na agizo la rais tutegemee hili kabla ya kutoka madarakani:confused:
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamaa yetu tokea 2005-2006-2007-2008-2009-2010---- yeye ni ahadi na maagizo tu! utekelezaji 00%
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,143
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    You are so funny guy! Hivi ulikuwa wapi mwaka 2005 ambapo Rais akisaidiana na akina Adam Kimbisa waliweka ahadi kemkem za kumaliza tatizo la foleni Dar es salaam kwa kuleta mabasi yaendayo kasi plus kupanua barabara ikiwemo kujenga hizo fly over?
    Kwa hiyo leo ndo umeona katoa ahadi zaidi kuzishinda alizowahi kutoa?
    Nafikiri hali kama hiyo itakuja kutokea miaka 50 hadi mia moja ijayo iwapo kutapatikana viongozi wanaojua kutafuta hela kama Mkapa.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,795
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    kwanza aanze na foleni za maji, madawa hospitalini ndo aje na maupuuzi haya!!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...