Bonge la show

Kitoabu

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
6,658
2,000
Bonge la show m2 wangu ni show lakukata na shoka litakalo fanyika ktk jiji kubwa la akhela siku ya kiama wakali kibao wata kuepo . Issakijot,, nasma kidogo, omar kopa, 2pac shakur, michael jacson witnay hotson bob maly pita osh sharo milionea mzee kipara, bila kumsahau mpiga gitaa hodari sheba juma. Mgeni rasmi atakuwa toung bilionea we2 kanumba. Shw itafanyika ktk uwanja wa motoni club kiingio ni dhambi zako2 kwanafasi ya vip. Nazawadi nono itatolewa ucsahau kuja na familia..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom