Bluu tusi na wayalesi zinaleta shida!

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Jul 27, 2008
3,180
1,195
Dad! Daaad!
Nimeenda kwa daktari nikaambiwa bluu tusi ina shida natakiwa shs 20000/= irekebishwe
halafu daaaaaad nimepoteza fesibuku ya shule nadaiwa huku!
Aaafu nilisahau wayalesi yangu ikanyeshewa nahitaji kununua nyingine nk! Nk!

Zamani tulikuwa tunapoteza physics, test tube!
Wewe ulipoteza nini?
 

Borat69

JF-Expert Member
Jun 17, 2012
2,527
2,000
Bange mbaya sana wajameni. Haswa ukilivuta peke yako chooni kwa uchoyo. :nimekataa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom