• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bluu tusi na wayalesi zinaleta shida!

Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Points
1,195
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 1,195
Dad! Daaad!
Nimeenda kwa daktari nikaambiwa bluu tusi ina shida natakiwa shs 20000/= irekebishwe
halafu daaaaaad nimepoteza fesibuku ya shule nadaiwa huku!
Aaafu nilisahau wayalesi yangu ikanyeshewa nahitaji kununua nyingine nk! Nk!

Zamani tulikuwa tunapoteza physics, test tube!
Wewe ulipoteza nini?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
mie naipotezwa thread yako...
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,528
Points
2,000
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,528 2,000
Bange mbaya sana wajameni. Haswa ukilivuta peke yako chooni kwa uchoyo. :nimekataa
 

Forum statistics

Threads 1,402,733
Members 530,976
Posts 34,403,650
Top