Simu tajwa hapo juu(blackberry q5),inauzwa..
Back Camera:5mp
Front Camera:2mp
Internal memory:8gb
Ram:2gb
Ina 4G network
NI screen touch pia ina keypad
Kwa matumiz mazito sana Inakaa na chaji siku nzima.
Haihitaji ujiunge na kifurushi cha bb,hata mb za kawaida zinakubali net
Bei:350000
Picha hzo hapo chini
Back Camera:5mp
Front Camera:2mp
Internal memory:8gb
Ram:2gb
Ina 4G network
NI screen touch pia ina keypad
Kwa matumiz mazito sana Inakaa na chaji siku nzima.
Haihitaji ujiunge na kifurushi cha bb,hata mb za kawaida zinakubali net
Bei:350000
Picha hzo hapo chini