Mmmh hapana weupe wapo vizuri,,hili tatizo la nguvu za kiume ni janga tuHhehe....afadhali.
Mwanaume mweupe kwanza wa baridiiiii.
Anachelewa kusimamisha na akisimamisha ni sek 2 kailaza.
Bora shem wangu ana rangi ya ufifio.
Sema kuna wale wenye weusi wa 'Jeepers creepers'...kama wamemwagiwa oil chafu.
Akiwa anajikakamua unaweza dhani anakaribia kukata roho
Siwezi kupoteza hiyo nafasi kapeace nakuja kwa speed zote huko pm.Rangi nyeupe ndo ugonjwa wangu babySerious!!!! Njoo pm kuna masharti ya kuipata ukitimiza basi kitu na box utaonjeshwa
HhhaaaHakika mkuu.
Hapa ndo kila kitu.Unachosema ni kweli wengi hapa wanafuata mkumbo tu.Wanawake weupe wapo wengi tu ambao kyuma za moto kinoma zaidi ya weusi.Wengi wamekariri Kato...mba mmoja tu anafanya hitimisho
Yu a welukamuSiwezi kupoteza hiyo nafasi kapeace nakuja kwa speed zote huko pm.Rangi nyeupe ndo ugonjwa wangu baby
AiseeHhehe....afadhali.
Mwanaume mweupe kwanza wa baridiiiii.
Anachelewa kusimamisha na akisimamisha ni sek 2 kailaza.
Bora shem wangu ana rangi ya ufifio.
Sema kuna wale wenye weusi wa 'Jeepers creepers'...kama wamemwagiwa oil chafu.
Akiwa anajikakamua unaweza dhani anakaribia kukata roho
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Serious!!!! Njoo pm kuna masharti ya kuipata ukitimiza basi kitu na box utaonjeshwa
Wengine hata kutongoza hawajuwi ila kwa kutoa shuhuda ni vimbelembele hatariHapa ndo kila kitu.
Yaani Jf akitokea mtu mmoja akiongea lake...basi kila anayekuja chini atajitahidi asivuke lengo.
Yaani akimega mmoja Jf, basi wote wamemega.
Hap ndo tunasemwa sie wenye K kubwa, mabwawa ya Mtera, K chafu na ngumu, K zenye harufu.
Ila ukianzia kwenye chanzo...ni mmoja tu na pengine wala hana uhakika.
Mambo[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Poa kapeace mzima?Mambo
Yaani acha tu.Wengine hata kutongoza hawajuwi ila kwa kutoa shuhuda ni vimbelembele hatari
Swahiba wewe ni black,maji ya kunde au white?Hahahaaaa. Hawaeleweki hao mdogo wangu hivyo wala usiwafuatilie.
Yaani wapo wapo tu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ModerateMzima
A yu blaki o waiti?
Maji ya kundeMzima
A yu blaki o waiti?
Pole nataka jeusi tiiii km baraka da princeMaji ya kunde
Basi mie nina bahati mbaya.Mmmh hapana weupe wapo vizuri,,hili tatizo la nguvu za kiume ni janga tu
mhh! umejuaje?Sio kweli hata sisi weupe ni watamu tu tena sana
Kila mtu ana utamu wakemhh! umejuaje?