Black/dark spots ktk LCD ya Samsung Digital Camera!


wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
Salaam kwa wana JF wote!
Nimekuwa na Samsung Digital Camera (ES70/Es71) kwa miaka miwili sasa. Juzi kuna my friend aliiazima ili akaitumie,nilimpa kwa nia nzuri tu. Cha ajabu ile kunirudishia nimeikuta Screen ya Camera ina madoa ya mviringo matatu meusi (black/dark spots) na nimemwuliza kulikoni?? Jamaa ananiambia naye anashangaa kusikia tarifa kama hiyo....in short ameniruka kabisa,si unajua wabongo??

Dokezo: Picha zinatoka vizuri tu!

Maswali yangu: Madoa haya yanatokana na nini? Je nitayaondoaje?
Yaani display ya hii camera imekuwa haipendezi sababu madoa haya ndo yanayotawala almost 1third ya the whole screen!

Nawasilisha.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
hili tatizo liliwahi kutokea kwenye camera yangu Rollei.. Kuna jamaa ali fix ngoja nicheki namba zake halafu nitaku PM.
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
hili tatizo liliwahi kutokea kwenye camera yangu Rollei.. Kuna jamaa ali fix ngoja nicheki namba zake halafu nitaku PM.
Sawa,itakuwa ni vyema sana kama utanisaidia kwa hilo!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
dah....uswahili kazi kweli....yaani unamuazima, anaharibu halafu anasema hajui?.....pole sana.....nadhani atakuwa amekufundisha kitu.....
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
dah....uswahili kazi kweli....yaani unamuazima, anaharibu halafu anasema hajui?.....pole sana.....nadhani atakuwa amekufundisha kitu.....
Ahsante sana! Ni kweli Preta,nishapata somo!
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
vipi mkuu ulishapata solution?/
huyo jamaa yako uliyemwazima alipulizia perfume, kwenye hiyo display thats why unaona hizo dots.. kuna mafuta anayo jamaa ambaye alinitengenezea ya kwangu. lakini kwa sasa yuko Mtwara mpaka tarehe 3 October... akirudi nitakujulisha
 

Forum statistics

Threads 1,215,449
Members 463,211
Posts 28,548,719