Binti wa stationary anatafutwa haraka


B

Baghdad2016

Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
11
Likes
3
Points
5
Age
34
B

Baghdad2016

Member
Joined Jun 18, 2016
11 3 5
Natafuta binti mwenye uzoefu na Kazi za stationary wa kufanya Kazi kwenye stationery yangu ndogo awe ana vigezo vifuatavyo.

1.Awe anaishi Temeke.
2.Muaminifu
3.Speed ya typing (lazima)
4.Ajue kutumia computer programs vizuri na Kutumia photocopy machine
5.kutengeneza kadi za harusi na mialiko

Usipige simu tafadhali tuma ujumbe mfupi weka jina lako na uzoefu wako ktk Kazi hii.

0713454603

Mshahara sh 100,000 p/m
 
Ngosi

Ngosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
309
Likes
99
Points
60
Ngosi

Ngosi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
309 99 60
EMPOWER STATIONERY - THE UNIVERSITY OF DODOMA

TUNAPATIKANA MKOANI DODOMA KATIKA CHUO KIKUU CHA DODOMA ALI MAARUFU UDOM

COLLEGE OF EDUCATION (COED)

ENEO LA UJASI

TUNATOA HUDUMA ZIFUATAZO:-

PRINTING - 50/=

PHOTOCOPY 25/=

SCANNING - 300/=

BINDING - 500/=

SPIRAL - 1500/=

INTERNET CAFE

PIA TUNA EDIT KAZI ZA MASTERS NA KUWEKA VIPIMO


UMEME NI WA UHAKIKA HATA UMEME UKIKATIKA TUNATUMIA SOLAR POWER

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA SIMU

0752074090

0784387983

AU

e-mail empowerstationary@gmail.com

GODBLESS EMPOWER
 
G

Glas

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
530
Likes
258
Points
80
Age
29
G

Glas

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
530 258 80
Msichana WA stationery anahitajika....kama upo please n PM
 
I

Issackjagwasi

Member
Joined
May 18, 2016
Messages
64
Likes
14
Points
15
I

Issackjagwasi

Member
Joined May 18, 2016
64 14 15
Nna dogo mkuu anawezaa hyo kaz upo wap?
 
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,360
Likes
839
Points
280
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,360 839 280
Kama hujampata ninayo page Kule fb inaitwa nafas za kaz unaweza tangaza pia kuna watu weng wanahitaji hiyo nafasi mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,158