Binti mrembo na kijana matata ndani ya basi


MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
173
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 173 60
Hakika kwa wale wapendao siti za ubalozini wakati safiripo ni raha tupu, ukubali jaribu siku uone.
Jana niliwa safarini kuna na kaka alikua amekaa siti moja na binti mrembo bila shaka katokea Tanga. Jamaa alionekana kumtamani sana yule binti ila kwa bahati mbya jamaa alionekana kuwa ni mtu wa tungi sana.

Baada ya mwendo wa nusu saa jamaa uzalendo ukamshinda, na kwa sauti ya kimapenzi jamaa akamsalimu binti, binti habari, binti akajibu salama, jammaa alioona kakubalika akanza , dada unaelekea wapi, binti kwan nini? Kaka; just to know, binti alipoona usumbufu unaongezeka akahamia siti ya mbele kidogo, jamaa naye akaanza kumuongelesha akiwa nyuma. Binti akakurupuka "sitaki usumbufu wala huna Mvuto.Jamaa akavuta hisia na baada ya muda akamjibu" we binti mzuri unajamba kitu inanuka hifyo ahhaaa huku anashika pua' kweli gari yote ilikua kicheko kwa hata yule binti ilionekna kam kweli kwani muda huo huo ilisikika harufu kali ya mjambo fulani na madirisha kufunguliwa. Hii ilikua ni mbaya sana.

Mabraza acheni kudhalilisha mabinti bwana
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,673
Likes
1,186
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,673 1,186 280
:poa imetulia...
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,491
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,491 280
......binti alipoona usumbufu unaongezeka akahamia siti ya mbele kidogo....
ilikuwa basi gani? Maana hakuna mabasi mtu unakuwa huru kuama siti maana watu wamebanana na wengine wamesimama.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ila huwezi amini yule bint alichukua namba ya jamaatkwa madai kama yeye kidume ampe aone kama hata mtafuta ili amfanyizie.
Wakaanza kuchart mwishowe wakawa wapenzi.
 
O

Obinna

Senior Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
129
Likes
0
Points
0
O

Obinna

Senior Member
Joined Jul 26, 2011
129 0 0
Ila huwezi amini yule bint alichukua namba ya jamaatkwa madai kama yeye kidume ampe aone kama hata mtafuta ili amfanyizie.
Wakaanza kuchart mwishowe wakawa wapenzi.
hiyo balaa!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
ilikuwa basi gani? Maana hakuna mabasi mtu unakuwa huru kuama siti maana watu wamebanana na wengine wamesimama.
huenda alipanda luxury, huwa hayajai wakati wote na unaweza hapa siti.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
kwani huyo binti alijamba kweli? Watu watakuwa walimshangaa mshkaji na sio bint.
 
Hatujuwani

Hatujuwani

Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
51
Likes
1
Points
0
Hatujuwani

Hatujuwani

Member
Joined Oct 11, 2011
51 1 0
Hakika kwa wale wapendao siti za ubalozini wakati safiripo ni raha tupu, ukubali jaribu siku uone.
Jana niliwa safarini kuna na kaka alikua amekaa siti moja na binti mrembo bila shaka katokea Tanga. Jamaa alionekana kumtamani sana yule binti ila kwa bahati mbya jamaa alionekana kuwa ni mtu wa tungi sana.

Baada ya mwendo wa nusu saa jamaa uzalendo ukamshinda, na kwa sauti ya kimapenzi jamaa akamsalimu binti, binti habari, binti akajibu salama, jammaa alioona kakubalika akanza , dada unaelekea wapi, binti kwan nini? Kaka; just to know, binti alipoona usumbufu unaongezeka akahamia siti ya mbele kidogo, jamaa naye akaanza kumuongelesha akiwa nyuma. Binti akakurupuka "sitaki usumbufu wala huna Mvuto.Jamaa akavuta hisia na baada ya muda akamjibu" we binti mzuri unajamba kitu inanuka hifyo ahhaaa huku anashika pua' kweli gari yote ilikua kicheko kwa hata yule binti ilionekna kam kweli kwani muda huo huo ilisikika harufu kali ya mjambo fulani na madirisha kufunguliwa. Hii ilikua ni mbaya sana.

Mabraza acheni kudhalilisha mabinti bwana
Bado sijapata mantiki yako
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Mnaharibu jukwaa...nae huyo anajiita GT!!??
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152