Bimkubwa wa kichaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bimkubwa wa kichaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mangii, Sep 10, 2012.

  1. M

    Mangii Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ilikuwa mara ya kwanza kwa Bimkubwa wa kichaga kuvinjari hotelini basi akajikuta ameketi karibu na wazungu,waiter alipofika na kuwauliza awahudumie nini,Mzungu wa kwanza mwanamme akajibu JOHN WORKER SINGLR wA 2 AKAAGIZA captain morgan single watatu ambayea alikuwa ni mmama akaagizaJACKIE DANIELI SINGLE,Bimkubwa alipotazamwa hata kabla ya kuulizwa chochota akajidai wa mjini kitaambo akajibu ELINGISHAELI MASSAWE MARRIED,akijua wenzake walikuwa wanataja majina na na marrital status
     
  2. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Copy+Paste
    try again later
     
  3. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aha! Hiyo ilikuwa ni baa au hoteli?
     
  4. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,200
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    but majina ni tofauti
     
  5. O

    OBOTE Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo mbaya. its ok
     
Loading...