Bima ya Afya kwa watoto


bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,281
Points
2,000
Age
34
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,281 2,000
Wakuu,tumepanga kumkatia bima kwa matibabu kijana wetu.Nimeanzia NHIF kwa mwaka unalipa 50,400/ ila kuna hii ishu ya kupata usumbufu wakati wa huduma yenyewe,namaanisha foleni.

NHIF mara nyingi sana ni kwa hospitali za serikali ambazo mara zote zinalemewa na huduma hali inayosababisha msongamano.Bima ipi nyingine inafaa na ambayo ukiangalia gharama yake inalipika kwa mtu wa kawaida kama mimi?Jubilee? Strategis au wapi wadau?naombeni mawazo yenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

katichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,983
Points
2,000
Age
41
K

katichi

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,983 2,000
Wakuu,tumepanga kumkatia bima kwa matibabu kijana wetu.Nimeanzia NHIF kwa mwaka unalipa 50,400/ ila kuna hii ishu ya kupata usumbufu wakati wa huduma yenyewe,namaanisha foleni.

NHIF mara nyingi sana ni kwa hospitali za serikali ambazo mara zote zinalemewa na huduma hali inayosababisha msongamano.Bima ipi nyingine inafaa na ambayo ukiangalia gharama yake inalipika kwa mtu wa kawaida kama mimi?Jubilee? Strategis au wapi wadau?naombeni mawazo yenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja wataalamu waje

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,477
Top