Bikra bado zipo Zero nimeifumania moja leo

Mkuu nakubali sana harakat zako ila my take ukisubir mtoto apoe umsindikize toa na bikra ya Linda ili uwe full package au sio in order to make the histry maana hawa watoto hawaaminik unaweza toa ya mbele muhun akatoa ya nyuma akaja sahau tukio hilo
 
Mkuu nakubali sana harakat zako ila my take ukisubir mtoto apoe umsindikize toa na bikra ya Linda ili uwe full package au sio in order to make the histry maana hawa watoto hawaaminik unaweza toa ya mbele muhun akatoa ya nyuma akaja sahau tukio hilo
Daah

Smart guy
 
Aiseee wakuu hamuwezi Amini mtoto bado bikra tangu saa saba Mchana mpaka sasa nilikuwa naangaika kuivunja bikra yake full mikiki mikiki atimae nimefanikiwa na sasa niko nambembeleza atulie nimsindikize kwao,
Anasema kiuno kinamuuma,
CC ZERO IQ.
[/QUOTE]mkuu mpitishe gengeni kwanza apate chochote,.
 
Huyo ni mmama na ana watoto 2 wa kiume,,

Kakupakia mchina kwenye k yake kwa muda wa kama wiki 1 hivi k ikashikana.
Umetapeliwa bikra mkuu!!![emoji3]
 
Zipo za kutosha lakini uziwai hule na chumvi wenyewe wana kuambia ukisubili hule zime iva utakuta hakuna kitu
 
Hizo bikra mbona mimi sikutanagi nazo(sijawahi kukutana nayo) au nna nyota ya skrepa
 
Nimesuuza mimi mwenyewe kuonyesha mahaba mkuu
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji115][emoji115]



Sio sawa kuloweka, hata kama ana bikra. Siku hizi watoto wanakua nao kwa sababu ya dawa. Hadi chuo na maisha kawaida, wanapendeza. Bikra ila aliambukizwa kutoka kwa mama. Japo kutoa bikra kwa Ndom mtihani, ila tuwe makini.
 
Niwe mkweli mwanamke bikra simpendi kabisa na nikigundua ni bikra Mara moja nachana nae huyo Ni mimi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…