Billgates wa bongo
Member
- Nov 6, 2012
- 96
- 28
Ifuatayo ni orodha ya bidhaa zinazouzwa wasiliana na namba 0754370202/0658370202 kwa maelezo zaidi:
1.Nyumba ambayo unaweza ikavunjwa na kujenga nyumba ya kupangisha ya biashara na makazi, kiwanda, hoteli au stoo.Kiwanja kipo Karioakoo maeneo ya jangwani.Kiwanja ni kikubwa kutembelea muda wowote wa kazi,wasiliana na namba hapo juu.
2.Nyumba ya kuishi ambayo unaweza kukarabati au kujenga nyumba ya kupangisha ya biashara na makazi,hoteli au stoo.Kiwanja kipo Karioakoo maeneo ya jangwani.Kiwanja ni kikubwa kutembelea muda wowote wa kazi,wasiliana na namba hapo juu.
3.Gari aina ya ZX,Toyota Land Cruzer,Kilimo kwanza, nyeupe mpya kabisa,kwa maelezo zaidi na kuiona wasiliana na muhusika.
4.Full music system, mafriji ya kwenye hotel, migahawa, cassino au night club, sofa seti kukagua na maelezo zaidi piga kwa muhusika.
1.Nyumba ambayo unaweza ikavunjwa na kujenga nyumba ya kupangisha ya biashara na makazi, kiwanda, hoteli au stoo.Kiwanja kipo Karioakoo maeneo ya jangwani.Kiwanja ni kikubwa kutembelea muda wowote wa kazi,wasiliana na namba hapo juu.
2.Nyumba ya kuishi ambayo unaweza kukarabati au kujenga nyumba ya kupangisha ya biashara na makazi,hoteli au stoo.Kiwanja kipo Karioakoo maeneo ya jangwani.Kiwanja ni kikubwa kutembelea muda wowote wa kazi,wasiliana na namba hapo juu.
3.Gari aina ya ZX,Toyota Land Cruzer,Kilimo kwanza, nyeupe mpya kabisa,kwa maelezo zaidi na kuiona wasiliana na muhusika.
4.Full music system, mafriji ya kwenye hotel, migahawa, cassino au night club, sofa seti kukagua na maelezo zaidi piga kwa muhusika.