Biashara ya pikipiki aina ya boxer au fekoni.


R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
69
Likes
0
Points
0
R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined Dec 12, 2012
69 0 0
Habari wana jf! Naomba kwa anae jua kuhusu bei halisi ya pikipiki aina ya boxer na fekoni kwa sasa pamoja na leseni kila kitu mpaka kuimiliki kwa matumizi inagharimu shilingi ngapi? Pia naomba kwa anyefahamu biashara hii ya bodaboda anishauri kuanzia aina ya pikipiki inayofaa,bei,biashara ilivyo na je inalipa kwa sasa? Naomba ni pm kama unafahamu kuhusu biashara hii.
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Ujasiriamali ni kupata faida pale pasipotegemewa.
 
R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
69
Likes
0
Points
0
R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined Dec 12, 2012
69 0 0
Ujasiriamali ni kupata faida pale pasipotegemewa.
Acha kukurupuka na kuropoka ovyo Jomba,kama hujui kaa kimya sio unajibu pumba hata kilicho ulizwa hujui.mnakele sana watu wa nama hii.Tembea mbele ww kilaza,unaishi kwa kukalili.eti unajifanya mwelewa wa ujasiriamali huna lolote kilaza ww
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Fekon 1.65m,
boxer 2.1m,
motor v, nil
kofia 2, 25k,
unatakiwa ununue si chini ya tatu kuona faida. Ni samehe mkuu zilikua pombe tu. Ila tegemea wateja walevi kama mimi kwenye shughuli zako za kila siku.
Acha kukurupuka na kuropoka ovyo Jomba,kama hujui kaa kimya sio unajibu pumba hata kilicho ulizwa hujui.mnakele sana watu wa nama hii.Tembea mbele ww kilaza,unaishi kwa kukalili.eti unajifanya mwelewa wa ujasiriamali huna lolote kilaza ww
 
R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
69
Likes
0
Points
0
R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined Dec 12, 2012
69 0 0
Fekon 1.65m,
boxer 2.1m,
motor v, nil
kofia 2, 25k,
unatakiwa ununue si chini ya tatu kuona faida. Ni samehe mkuu zilikua pombe tu. Ila tegemea wateja walevi kama mimi kwenye shughuli zako za kila siku.
Asante!Kweli pombe nomaaaa,kumbe unajua sema pombe iliingilia kati na kukufanya uonekane kilaza.Ok! natengua kauli yangu kuwa ww ni kilaza.Hapo umeonyesha uzalendo wa kitanzania
 
E

Exav

Member
Joined
May 6, 2010
Messages
62
Likes
3
Points
15
E

Exav

Member
Joined May 6, 2010
62 3 15
Fekon 1.65m,
boxer 2.1m,
motor v, nil
kofia 2, 25k,
unatakiwa ununue si chini ya tatu kuona faida. Ni samehe mkuu zilikua pombe tu. Ila tegemea wateja walevi kama mimi kwenye shughuli zako za kila siku.

Kuna watu wachache sana wa aina yako; si rahisi kutukanwa, pengine hata na mtu usiyemfahamu, kisha ukajibu kwa upole na toba. Inawezekana kabisa "Mbingu" ni ya watu wa aina hii. Umenitia moyo sana. Tulio wengi tunalipiza ovu kwa ovu zaidi!

Asante sana pia kumpatia ndugu ushauri mzuri juu ya bodaboda.
 
C

Complex number

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2012
Messages
219
Likes
33
Points
45
Age
29
C

Complex number

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2012
219 33 45
Exav,
duh !umenifundisha ubinadamu.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,526
Likes
2,102
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,526 2,102 280
Yaani kweli jamaa mstaarabu sana na watu kama hawa mungu yupo nao pamoja sana.
Mie sijaona kama jamaa alijibu vibaya pale.

Nahisi ni uelewa wa huyu mtu,na hii inaweza kufanya akagombana na watu wa bodaboda kila siku,maana biashara hii kama ni mtu wa kujibu hovyo utajikuta kila siku dereva anakurejeshea pikipiki yako.
Cha,ubarikiwe mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218