Biashara ya mtaji wa 2.5 M

Biashara ya mtaji wa 2.5 M

mzizi1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Posts
265
Reaction score
714
Habari ndugu zangu, kwanza nianze kwa kusema JF inaushawishi kuliko mitandao mingine yoyote.

Aiseh mimi ni kijana wa miaka 23 tu, nimemaliza chuo mwaka jana october nilipata nafasi ya kazi ( part time) kwenye taasisi niliyosoma (best student).

Post zangu si nyingi ila natamani sana kuwa na kibiashara cha kuniingizia chochote kitu wakati nahangaika na taaluma yangu.

Plan zangu nyingi napanga naona kama bado sijafanikiwa hasa nifanye kipi.

Nauliza kwa 2.5 M naweza anzisha biashara ipi isiyo na risk kubwa na ambayo nitaisimamia isiathiri utendaji wangu wa kazi huku nilipo.

Nakaribisha mawazo ndugu naomba ieleweke pia. Kipindi nipo chuo nishawahi anzisha biashara (mtaji wa 1.5M nilishirikiana na mwenzangu tukampa ndugu aendeshe) nilipikiwa hesabu kuja kushtuka imebaki laki nane.

Nilianzisha biashara pia mwaka jana ya duka usimamizi ulikuepo ila nikalizwa pia frame nimeikinai japo ina kodi ya miezi miwili mbele.

Karibuni tushauriane ndugu. Nitapokea na Mungu akawabariki zaidi

===Update===
idea yangu kwa sasa ni kununua pikipiki mpya niifanye utaratibu wa kupata mtu mzoefu wa hiyo kazi kwa Dsm nimpatie mkataba wa mwaka mmoja inakuwa yake.

Nitafanya utaratibu wa kufunga mfumo wa kuitrack niweze kuimanage nikiwa kazini hii nadhan itapunguza risk na mauzauza yake

Japo huo ndo uelewa wangu sijajua upande wa pili wa hii biashara upoje
 
Biashara zote utaziona hazifai maana huna uvumilivu. Ili utusue lazima uwe tolerance, kila ukipata changamoto unapiga chini, utapiga chini kila mara
 
Biashara zote utaziona hazifai maana huna uvumilivu.
Ili utusue lazima uwe tolerance, kila ukipata changamoto unapiga chini, utapiga chini kila mara
Silipingi hili, pengine hujanielewa vyema mkuu, hii biashara zote nilikuwa nafanya wakati huo napiga kitabu chuoni kwa tabu sana maana kile nilichokipata kama mkopo nilijiongeza huko., Hii ya kuwa na uvumilivu kipimo chake ni mpaka ufirisike kabisa mtaji wote uishe?!!!!
 
Habari ndugu zangu, kwanza nianze kwa kusema JF inaushawishi kuliko mitandao mingine yoyote.

Aiseh mimi ni kijana wa miaka 23 tu, nimemaliza chuo mwaka jana october nilipata nafasi ya kazi ( part time) kwenye taasisi niliyosoma (best student).

Post zangu si nyingi ila natamani sana kuwa na kibiashara cha kuniingizia chochote kitu wakati nahangaika na taaluma yangu.

Plan zangu nyingi napanga naona kama bado sijafanikiwa hasa nifanye kipi.

Nauliza kwa 2.5 M naweza anzisha biashara ipi isiyo na risk kubwa na ambayo nitaisimamia isiathiri utendaji wangu wa kazi huku nilipo.

Nakaribisha mawazo ndugu naomba ieleweke pia. Kipindi nipo chuo nishawahi anzisha biashara (mtaji wa 1.5M nilishirikiana na mwenzangu tukampa ndugu aendeshe) nilipikiwa hesabu kuja kushtuka imebaki laki nane.

Nilianzisha biashara pia mwaka jana ya duka usimamizi ulikuepo ila nikalizwa pia frame nimeikinai japo ina kodi ya miezi miwili mbele.

Karibuni tushauriane ndugu. Nitapokea na Mungu akawabariki zaidi
Nunua playstation 4 used laki 6 hadi 5 inayobaki Tv laki 5 chezesha game utakuwa na uhakika wa kulaza15+ per day kama Faida ila Tafuta eneo changamfu .
 
Habari ndugu zangu, kwanza nianze kwa kusema JF inaushawishi kuliko mitandao mingine yoyote.

Aiseh mimi ni kijana wa miaka 23 tu, nimemaliza chuo mwaka jana october nilipata nafasi ya kazi ( part time) kwenye taasisi niliyosoma (best student).

Post zangu si nyingi ila natamani sana kuwa na kibiashara cha kuniingizia chochote kitu wakati nahangaika na taaluma yangu.

Plan zangu nyingi napanga naona kama bado sijafanikiwa hasa nifanye kipi.

Nauliza kwa 2.5 M naweza anzisha biashara ipi isiyo na risk kubwa na ambayo nitaisimamia isiathiri utendaji wangu wa kazi huku nilipo.

Nakaribisha mawazo ndugu naomba ieleweke pia. Kipindi nipo chuo nishawahi anzisha biashara (mtaji wa 1.5M nilishirikiana na mwenzangu tukampa ndugu aendeshe) nilipikiwa hesabu kuja kushtuka imebaki laki nane.

Nilianzisha biashara pia mwaka jana ya duka usimamizi ulikuepo ila nikalizwa pia frame nimeikinai japo ina kodi ya miezi miwili mbele.

Karibuni tushauriane ndugu. Nitapokea na Mungu akawabariki zaidi
Ungesema chuo umesomea nini.
 
Nguo za mitumba za kina mama zinalipa, ila kama uko dar nunua mashati ya mitumba grade 1 then nunua madhine ya kufulia na pasi ya umeme unayafua unanyoosha vizuri then pitisha maofisini. Faida ni ka buku5 kwa shati
 
Ukishasema Biashara gani umeumia maana Biashara ni nyingi, Biashara inayokuangusha ndio inayolipa.

Kama uko tayari kuingia kwenye biz jiandae kujitoa maana mda huna kwa maelezo na muamifu huna. Ela io ni nyingi kama unaanza ila ndogo kama ushawai fanya.


See you at the top .
 
Mm nafikiri unakitu tayar umeshakifikiria kichwan mwako ww uwezi sema una milion 2 halafu ujui ufanye biashara gani naona kama haipo kamili iyo kichwan
 
Komaa na hicho kilichokufanya upate hiyo 2.5m maana ndio unachounekana unakimudu hata Kama ni gambling .
 
Nunua playstation 4 used laki 6 hadi 5 inayobaki Tv laki 5 chezesha game utakuwa na uhakika wa kulaza15+ per day kama Faida ila Tafuta eneo changamfu .
Ahsante kwa idea mkuu ngoja nilifanyie kazi
 
Mm nafikiri unakitu tayar umeshakifikiria kichwan mwako ww uwezi sema una milion 2 halafu ujui ufanye biashara gani naona kama haipo kamili iyo kichwan
Ni kweli idea yangu ni kununua pikipiki mpya niifanye utaratibu wa kupata mtu mzoefu wa hiyo kazi kwa Dsm nimpatie mkataba wa mwaka mmoja inakuwa yake.

Nitafanya utaratibu wa kufunga mfumo wa kuitrack niweze kuimanage nikiwa kazini hii nadhan itapunguza risk na mauzauza yake
 
Habari ndugu zangu, kwanza nianze kwa kusema JF inaushawishi kuliko mitandao mingine yoyote.

Aiseh mimi ni kijana wa miaka 23 tu, nimemaliza chuo mwaka jana october nilipata nafasi ya kazi ( part time) kwenye taasisi niliyosoma (best student).

Post zangu si nyingi ila natamani sana kuwa na kibiashara cha kuniingizia chochote kitu wakati nahangaika na taaluma yangu.

Plan zangu nyingi napanga naona kama bado sijafanikiwa hasa nifanye kipi.

Nauliza kwa 2.5 M naweza anzisha biashara ipi isiyo na risk kubwa na ambayo nitaisimamia isiathiri utendaji wangu wa kazi huku nilipo.

Nakaribisha mawazo ndugu naomba ieleweke pia. Kipindi nipo chuo nishawahi anzisha biashara (mtaji wa 1.5M nilishirikiana na mwenzangu tukampa ndugu aendeshe) nilipikiwa hesabu kuja kushtuka imebaki laki nane.

Nilianzisha biashara pia mwaka jana ya duka usimamizi ulikuepo ila nikalizwa pia frame nimeikinai japo ina kodi ya miezi miwili mbele.

Karibuni tushauriane ndugu. Nitapokea na Mungu akawabariki zaidi

===Update===
idea yangu kwa sasa ni kununua pikipiki mpya niifanye utaratibu wa kupata mtu mzoefu wa hiyo kazi kwa Dsm nimpatie mkataba wa mwaka mmoja inakuwa yake.

Nitafanya utaratibu wa kufunga mfumo wa kuitrack niweze kuimanage nikiwa kazini hii nadhan itapunguza risk na mauzauza yake

Japo huo ndo uelewa wangu sijajua upande wa pili wa hii biashara upoje
Kama bado utakuwa na wazo hilo la kumpa mtu mkataba wa kuendesha pikipiki naomba niwe dereva.
Kwa makubaliano na kuonana physical naomba nikutafute PM kiongozi.

Sent from my TECNO CC6 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom