Biashara ya maziwa ya mtindi

Biashara ya maziwa ya mtindi

dicloppa

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Posts
278
Reaction score
410
Kuna hii biashara ya maziwa hasa mtindi huwa inafayika pale Ubungo kuanzia alfajiri, hitaji langu ni kutaka kujua wale wafanyabiashara mzigo wa yale maziwa mtindi wanachukua wapi na kwa gharama ipi?

Mwenye kuijua hii biashara naomba uniambie ABC za hii biashara.
 
Ndugu zangu ni kweli kwamba hamna wadau wa hii biashara humu?????
 
Muuzaji mkubwa wa maziwa huyu. Kama yuko willing atakwambia
IMG_20210205_180540.jpg
 
Wale wengi ni wafugaji wanatoka asilimia kubwa Pwani ndiyo wamefugia......ndiyo maana hata mabucha lile eneo ni mengi sana maana wanachinja wenyewe
 
Tunauziwa tsh 9000 lita 5 pale Shikilango
 
Back
Top Bottom