Betting ni shiiida!

MNYISANZU

JF-Expert Member
Oct 21, 2011
7,051
1,225
Jana nilimbetia Sporting Cristal live dakika ya 85 alikuwa anaongoza 2-0 nikampa win nikaweka 100 000. Juan Aurich wakachomoa dakika ya 89 na 90. Mechi ikaisha 2-2. Ilikuwa napata faida shilling 2000.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom