BERETI

Hassan Mambosasa

Verified Member
Aug 2, 2014
2,479
2,000
Ufunguo wa umajinuni,
Wazindua upunguani.
fimbo kwapani,
Bereti i kichwani,


Wazawa wawaonea,
Kisa wamejivalia,
Midomo umejifungia,
Mikono yaongea,


Waso na huruma,
hata kwa walo wema,
wale waso uhasama,
wala kujua huyu Mama,

Bereti kujivalia,
Isiwe ni sababu ya kuonea,
Jukumu walijua,
Taifa yakutegemea.

____________________________________________________________________________



HASSAN O MAMBOSASA,
juniormmbosasa@gmail.com
juniormambosasa@hotmail.com

www.maridhawa.com
www.facebook.com/riwayamaridhawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom