Benitez amtumia salamu mourinho

Benitez amtumia salamu mourinho

pepim

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
335
Reaction score
52
"Nakupongeza Mourinho kwa kuwa msimu huu umeipiga Barcelona, lakini umechekesha kitendo cha kunyang'anywa ubingwa ukiwa nyuma kwa point 10. Umeweka rekodi kwa kugombana na Iker Casillas ambaye hata Osama Bin Laden asingekorofishana naye, juzi umezua mpya kwani umefungwa kwenye fainali ya kombe la mfalme, wwe vipi? Kwa upande wangu nimemfunga Alex Ferguson mpaka akatangaza kustaafu, nimepata ubingwa Europa, msimu wa kwanza tu Chelsea. Mashabiki awali walinizomea sasa wananiita sweet"..............Source mwana Spoti la leo
 
Na mwisho wa siku akafukuzwa, na viongozi wakamchukua huyo huyo mourinyo ambae yeye anamponda. hana hoja huyo na wala hana hadhi ya kujilinganisha na Mourinyo
 
Back
Top Bottom