Benard membe amkubali magufuli, ujenzi wa barabara nchini

Benard membe amkubali magufuli, ujenzi wa barabara nchini

incorruptible

Member
Joined
Apr 19, 2014
Posts
62
Reaction score
46
Hayo yalisemwa na Benard Membe,Waziri wa mambo ya nje alipopewa nafasi ya kuongea kwenye maadhimisho ya nane nane nchini yaliyofanyika Lindi ambapo Dkt.Magufuli alikuwepo kama ualikwa kwa kuwa alikuwa pia Lindi kwenye ufunguzi wa barabara ya Ndundu kwenda Somanga iliyofunguliwa na raisi Kikwete.

Membe alisema ,Magufuli amekuwa akimsifia rais kwa kazi nzuri ya ujenzi wa barabara lakini sifa hizo ni zake yeye (Magufuli) endelea...


​
 
Last edited by a moderator:
Nafikiri ni wajibu wake kusimamia vizuri kodi zetu tunazolipa kwa ajili ya maendeleo yetu...baba anapoitunza familia yake haitaji sifa ni wajibu wake.
 
Hayo yalisemwa na Benard Membe,Waziri wa mambo ya nje alipopewa nafasi ya kuongea kwenye maadhimisho ya nane nane nchini yaliyofanyika Lindi ambapo Dkt.Magufuli alikuwepo kama ualikwa kwa kuwa alikuwa pia Lindi kwenye ufunguzi wa barabara ya Ndundu kwenda Somanga iliyofunguliwa na raisi Kikwete.

Membe alisema ,Magufuli amekuwa akimsifia rais kwa kazi nzuri ya ujenzi wa barabara lakini sifa hizo ni zake yeye (Magufuli) endelea...


​


Yaan ata habari fupi hiyo umeshindwa kuielewa?hajasema sifa ZOTE za Magufuli bali amesema Magufuli kwenye nafasi yake ya Uwaziri kafanya kazi nzuri kumsaidia Rais,hivyo NAYE anastahili sifa pia kwa hilo.

Hizi zina maana mbili tofauti kabisa,ukisema SIFA ZOTE za Magufuli maana yake Kikwete hastahili sifa. Hiki ndio kilinifanya ninunue bando ili nisikilize kama kweli Membe anaweza kukosea kwa kuongea hivyo, nasikitika umenisumbua bure.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom