BEI ZA GALAXY NOTE 2 NA S4 USED.......msaada pleaz...

BEI ZA GALAXY NOTE 2 NA S4 USED.......msaada pleaz...

mapunda b

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Posts
418
Reaction score
19
kwa anaefaham bei za samsung galaxy note 2 na S4 ambozo ni used na ziko kwa good condition naomba mnojuze tafadhali hasa kwa hapa bongo....

thanks in advance..
 
note 2 used 500k-550k
S4 used 670k-750k
kuna lingine tukusaidie mkuu?
 
note 2 Ninayo. .. iko poa sana.. 580k fixed!! 0688 06 10 10
 
mkuu sasa kwa note 2 naweza pata wapi kwa apa dar na kwa uhakika wa iyo bei...!?

binafsi mkuu nakua nafwatilia biashara za simu za wahindi na watoto wakishua kwenye page flani hivi ya facebook..inaitwa deals in dar....unawweza pata umo
 
binafsi mkuu nakua nafwatilia biashara za simu za wahindi na watoto wakishua kwenye page flani hivi ya facebook..inaitwa deals in dar....unawweza pata umo



poa mkuu ngoja nitembelee kwanza...
 
Back
Top Bottom