BAVICHA isiwachwe peke yao iwe nchi nzima


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Ni cheche za BAVICHA ndizo zitakazoiambia dunia kuwa huku Tanzania kuna ubakaji wa demokrasia ,ni wazi msisimko wa wananchi utahuishwa tena badala ya kupita uchaguzi wa ujecha na ulubuva ni wazi wananchi wanaiangalia Serikali hii mpya kwani majigambo yamekuwa makubwa sana ila sheria zinapindishwa.

Wanachama wa vyama vyote vinavyounda UKAWA ni lazima waungane katika hili,wasiachwe BAVICHA peke yao,katika kutetea maslahi ya msingi juu ya muendelezo wa uvunjwaji sheria mpaka Serikali ya CCM iwe sikivu na kuacha kucheza na sheria.

Hakuna Chama kilicho juu ya sheria na kwa muono huo ipo haki ya kukataa kwa pamoja na hili inabidi lijumuishe nchi nzima ikiwa kwa maandamano au mikutano ,kuifahamisha dunia kuwa sasa tanzania sheria hazina mashiko.

Wito utolewe na wakuu wa vyama vya siasa kuziandikia balozi zote zikiwemo za Uchina na Uhindini kuielezea hali hii inayoanza kuota mizizi.

Hongera BAVICHA kama Pemba vile.
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
tunataka mwenyekiti mpya chadema, mbowe miaka 12 inamtosha!! waambie makamanda wengine, mida wa mwenyekiti lazima uwe na ukomo!! makamanda huu ni muda wa mabadiliko, mbowe awaachie na wengine!
 
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
2,537
Likes
3,241
Points
280
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
2,537 3,241 280
Elimu bado tatizo kwa vijana...mtoa mada tunaomba unshauri na mbowe aachie kiti kama ulivyowashauri makamanda viroba najua pia huyo dkteta atakuelewa
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
tunataka mwenyekiti mpya chadema, mbowe miaka 12 inamtosha!! waambie makamanda wengine, mida wa mwenyekiti lazima uwe na ukomo!! makamanda huu ni muda wa mabadiliko, mbowe awaachie na wengine!
nenda ccm nyau kule wanakabidhia uwenyekiti


swissme
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
nenda ccm nyau kule wanakabidhia uwenyekiti


swissme
huku kwetu chadema kuna MTU kajimilikisha uenyekiti, ndio maana ninasema inabidi makamanda tumvue uenyekiti mbowe!! miaka 12 ni mingi sana, tunataka MTU mwingine!
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
huku kwetu chadema kuna MTU kajimilikisha uenyekiti, ndio maana ninasema inabidi makamanda tumvue uenyekiti mbowe!! miaka 12 ni mingi sana, tunataka MTU mwingine!
pumba tupu

swissme
 
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
766
Likes
30
Points
45
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
766 30 45
Chadema mmerogwa nyie
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
majibu ya hii movement
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,505
Likes
4,338
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,505 4,338 280
.....
......Arachuga moja
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,505
Likes
4,338
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,505 4,338 280
Elimu bado tatizo kwa vijana...mtoa mada tunaomba unshauri na mbowe aachie kiti kama ulivyowashauri makamanda viroba najua pia huyo dkteta atakuelewa
......
......acha uchochezi kajipange nenda shule choh!
 
ndimbiramid nchima

ndimbiramid nchima

Senior Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
101
Likes
38
Points
45
Age
29
ndimbiramid nchima

ndimbiramid nchima

Senior Member
Joined Dec 25, 2016
101 38 45
huku kwetu chadema kuna MTU kajimilikisha uenyekiti, ndio maana ninasema inabidi makamanda tumvue uenyekiti mbowe!! miaka 12 ni mingi sana, tunataka MTU mwingine!
Pumba tupu,,, bac tutamtoa mbowe uenyekit tutampa babu yako
 

Forum statistics

Threads 1,236,193
Members 475,029
Posts 29,249,316