el nino JF-Expert Member Joined Nov 5, 2013 Posts 4,712 Reaction score 5,074 Oct 2, 2014 #1 Jipatie Bata Bukini wenye Rangi nyeupe ya kupendeza kwa bei nafuu ya shilingi 250,000/= tu za kitanzania,pia majike ya mabata hayo yanaendelea kutaga. kwa mawasiliano piga namba zifuatazo 0754365520 au 0718274828
Jipatie Bata Bukini wenye Rangi nyeupe ya kupendeza kwa bei nafuu ya shilingi 250,000/= tu za kitanzania,pia majike ya mabata hayo yanaendelea kutaga. kwa mawasiliano piga namba zifuatazo 0754365520 au 0718274828
SECRET SWIT Member Joined Apr 21, 2012 Posts 90 Reaction score 35 Oct 2, 2014 #2 Kumbe wana bei hivyo! duh!
Governor of Bettors-GB JF-Expert Member Joined Jul 14, 2013 Posts 11,007 Reaction score 10,399 Oct 2, 2014 #3 Hahaha,hawa Bata mkuu ni wa Mapambo zaidi Na akifa lazima ulie na uweke Matanga.