Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jun 26, 2012 #1 :smash::smash::smash::smash:
Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Jun 26, 2012 #3 hahaaa hii nimeipenda sana
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Jun 26, 2012 #4 Kigogo said: hahaaa hii nimeipenda sana Click to expand... Nimeipenda saaana hi barua, nadhani itawafaa wan JF wanoshindwa kuachana na wapenzi wao kisa wameng'ang'aniwa
Kigogo said: hahaaa hii nimeipenda sana Click to expand... Nimeipenda saaana hi barua, nadhani itawafaa wan JF wanoshindwa kuachana na wapenzi wao kisa wameng'ang'aniwa
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Jun 26, 2012 #6 Hahahaha nzuri sana lol......jamaa anadai mpaka barua teh teh! :teeth:
zomba JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 17,239 Reaction score 3,939 Jun 26, 2012 #8 Wale wa JF mtasema arudishe PM zote.
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 27, 2012 #9 fair enough,nothing for free ladies
S Senator p JF-Expert Member Joined Oct 27, 2011 Posts 282 Reaction score 43 Jun 27, 2012 #10 Hata kma umemn'gan'gania m2,huyu lazma umuache kwa maneno yke.
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Jun 27, 2012 #11 Kumbe aliyeimba, "kampa demu simu walipoachana kampokonya" aliona mbaliiiii.... Na demu naye akiomba kurudishiwa utamu wote aliokupa.......?
Kumbe aliyeimba, "kampa demu simu walipoachana kampokonya" aliona mbaliiiii.... Na demu naye akiomba kurudishiwa utamu wote aliokupa.......?
Ngangasyonga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2010 Posts 455 Reaction score 71 Jun 27, 2012 #12 Za wazungu they can but we bantuz, ni ngumu sana!!
J Joyceline JF-Expert Member Joined Jan 9, 2009 Posts 1,010 Reaction score 173 Jun 27, 2012 #13 Anadai hata lunch, atadai wangapi?
M Mchafuzi Member Joined Apr 24, 2008 Posts 45 Reaction score 21 Jun 27, 2012 #14 hoolala hata mie nimeimind sana aswa pale anaporudisha mkwanja ili ukatumie na mwingine.mimi nilimnunulia na gari kabisa mbona nita tajirika akirudisha!
hoolala hata mie nimeimind sana aswa pale anaporudisha mkwanja ili ukatumie na mwingine.mimi nilimnunulia na gari kabisa mbona nita tajirika akirudisha!
Mnama Platinum Member Joined Oct 13, 2010 Posts 3,558 Reaction score 3,860 Jun 27, 2012 #15 Imetulia !
tete'a'tete JF-Expert Member Joined Feb 10, 2010 Posts 472 Reaction score 66 Jun 27, 2012 #16 akimchoka huyu wa sasa akipata mwingine na atadai hivihivi so fun...ingekuwa ni mbongo sijui angedaiwa mpaka nyama choma/beer/nauli za bajaji
akimchoka huyu wa sasa akipata mwingine na atadai hivihivi so fun...ingekuwa ni mbongo sijui angedaiwa mpaka nyama choma/beer/nauli za bajaji
mnyongeni Senior Member Joined Dec 6, 2011 Posts 141 Reaction score 24 Jun 28, 2012 #17 nilipokuwa std. 3, niwahi kumfanyia mdada mmoja, anaitwa Jacky. nilimdai penseli, ufulio, na kichongeo, nilivyompa.
nilipokuwa std. 3, niwahi kumfanyia mdada mmoja, anaitwa Jacky. nilimdai penseli, ufulio, na kichongeo, nilivyompa.