..... "Barnaba.. He is a bad ass"... Kasema DIVA wa clouuds... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..... "Barnaba.. He is a bad ass"... Kasema DIVA wa clouuds...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by WaliNazi, Apr 5, 2012.

  1. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....huenda mie cjui ki inglish vizuri...lakini najiuliza huyu DIVA kwa hyo sentence alikua anamsifia Barnaba au ana mtusi....kaongea like 45 mins past...
    Au ndo ulimbukeni wa kuchukua expression ambazo hatujui zna maana gani na twazirusha live redion,.....
    Divaaa....unaiga hadi mashudu...thats dirty.. Be real.
     
  2. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahaha inawezekana kayasikia kwenye movie hayo maneno akayasema tu...lugha za kuiga ngumu wajameni
     
  3. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Aisee huyu msichana ni mshamba sana..anacopy na kupaste mavitu kutoka nje bila kuangalia culture diversity yan anatukana hadharani as if she is mad...she is serious ill trust me.
     
  4. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Anajifanyaga Rihanna wa bongo wakati hana hata hadhi hyo..huwa anaviclip vyake vya kijinga jinga full matusi, huwa najiuliza hivi ni mzima?! Hana ndugu?! Au familia au friends wamfunde?!!! Na mambo anayofanyaga studio mara nyingine ni nje kabisa ya maadili bila kujua 90% ya wafuatiliaji wa kipindi chake ni wanafunzi wa sekondari. Endelea kuwajaza wadogo zetu pumba zako...
     
  5. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....madai yake... anasikilizwa sana na wanafunzi wa vyuo vikuu...
     
  6. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 715
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    teh...
     
  7. Snia

    Snia Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anakua bado
     
  8. Snia

    Snia Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmmh! Mimi sisikilizi aisee na kama wapo basi ni wasichana
     
  9. b

    backer Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu demu mshamba sana na huwa anapenda kuongea mambo ya kijinga muda mwingi,mambo ambayo hayaendan na maadili, kuna siku nilikuwa na wazazi wangu kwenye gari usiku tunarudi home mida ya saa nne na nusu usiku, nimefungulia clauds fm, mzee akaniambia hakuna steshen nyingine ya redio? Manake hadi aibu anaongea matusi halafu yeye anaona ujanja, kumbe ushamba tu.
     
  10. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Ni janga la kitaifa
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Clouds Fm nao......
     
  12. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi nlishaacha kusikiliza kipindi chake nyie bado mnasikiliza,poleni
     
  13. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ujinga ni kutone wafu fm
     
  14. S

    Sweetlol Senior Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe samahan,sio wasichana wote.wanaesikiliza labda vilaza
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hivi leo ni ijumaa kuu eti enhee?

    :pray2:
     
  16. m

    me. Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajifanya mzng jamani..
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Anajionaga mrembo,kumbe sifuri tu! Not on her boat completely!!
     
  18. Ishina

    Ishina Senior Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo neno (He is a bad ass... = ni sifa tu (could be +ve or -ve), nadhani alikuwa anamanisha jamaa ni mkali saana katika Musik). Halina tatizo, inategemea na kitu gani ambacho alikuwa anakizungumza na kwa walengwa/wasikilizaji wa kipindi hicho. off-course hilo ni rude words huwezi kulitumia kwenye watoto na watu wenye heshima zetu.

    Mimi nadhani kwa kipindi chake, na nyie wasikilizaji wake hayo ndo maneno yenu mngependa/mnayopenda kuyasikia! Huyo dada anajua audience yake inataka nini na ndo anachowapatia. akiwa too casual, mtasema kipindi chake kina-bore. Achaeni unafiki wenu. Mbona watu wengi wanaitana maneno ya ajabu tu, in a positive way?!! utasikia 'KICHAA wangu nitoe na buku 5.. ..', 'MCHIZI yule ni noma kwa ....' etc.

    Maneno kama hayo huwezi kuyasikia kwenye kipndi cha Je tutafika cha Makwaiya wa Kuhenga and the likes. Mi nadhani muanzisha thread ulitaka watu wamjadili Diva kama Diva, lakini sio kwa kutumia maneno hayo.
     
  19. n

    nyauvi Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo hawa watangazaji wetu wa bongo ni washamba sijawahi ona,wanapenda kufeki sana maisha wanayoishi,ukitaka kujua kua nao karibu utashangaa.
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    aiseeeeeeeeeee...............kama wanafunzi wa vyuo vikuu bongo wanakaa na kusikiliza upumbavu wa huyu mwanadada basi kwisha kazi yao...ndio maana wakina malecela,sita na wasira wanaona vijana bado sana
     
Loading...