Barcelona vs Osasuna-Live!

Barcelona vs Osasuna-Live!

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Sasa ni dakika ya 14 kipindi cha kwanza,Barcelona wameshapata bao moja lililofungwa na Lionel Messi mnamo dakika ya 11. Jioni ya leo,Real Madrid wameshinda mabao 4-0 dhidi ya Getafe huku Cristiano Ronaldo akifunga hat-trick
 
Dakika ya 29,Messi anafunga bao la pili kwa mkwaju wa penati na mchezaji mmoja wa Osasuna ametolewa nje kwa kadi nyekundu
 
Dakika ya 40,Barca wameongeza bao la tatu mfungaji akiwa Pedro
 
Back
Top Bottom