Baraca yafanya mauwaji bila kuwepo kwa messi

Baraca yafanya mauwaji bila kuwepo kwa messi

Babchabi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Posts
1,745
Reaction score
777
Ilikua ni siku ya 30 katika LA LIGA fc barcelone walifanya mauwaji kwa kuwapiga goli 5 kwa nunge timu ya mallorca katika uwanja wa camp nou
 
Last edited by a moderator:
Bila Messi mi naona Barca itakuwa nguvu ya soda,sina uhakika lakini time will tell.
 
sifikiri hvo,Barca wanaweza kushinda mechi nyingi tu bila hata ya kuwepo Mesi,Sanchez,Villa,Fabregas,Pedro wote hao wanaweza kuing'arisha timu yao.
 
Lionel Messi ni mcheza soka la kulipwa na anachezea timu bora Ulaya kwa sasa iitwayo FC Barcelona. Tunasahau kuwa mpira wa kulipwa ni sawa na ajiri nyingine hivo wachezaji wa vilabu hivo ni waajiriwa na wawapo uwanjani wanakuwa kazini.
 
Cesc Fabregas i Soler matatu na Alexis Sanchez mawili,Messi,Xavi,Busquets,Valdes,Villa,Alba wote hawakucheza,Pique alitolewa sub,Abidal akaingia,Cesc nae akatoka na Iniesta nae akatoka hawakumaliza mechi dk 90
 
Back
Top Bottom