D Dafugwadu JF-Expert Member Joined Dec 24, 2012 Posts 4,742 Reaction score 5,284 Apr 16, 2018 #21 Mi nilijua daraja limevunjika kumbe ajali maana hii kamba so mchezo day!
Liwagu JF-Expert Member Joined Jan 25, 2017 Posts 5,873 Reaction score 7,145 Apr 16, 2018 #22 Sasa mbona hujaweka picha rafkiangu.
shin gun wook JF-Expert Member Joined Sep 26, 2017 Posts 995 Reaction score 1,515 Apr 16, 2018 #23 Master plan said: Mi nilijua daraja limevunjika kumbe ajali maana hii kamba so mchezo day! Click to expand... aisee ni ndefu balaa ni nashangaa wanashidwa vipi kuyaondoa hayo magari maana ajali imetokea usiku
Master plan said: Mi nilijua daraja limevunjika kumbe ajali maana hii kamba so mchezo day! Click to expand... aisee ni ndefu balaa ni nashangaa wanashidwa vipi kuyaondoa hayo magari maana ajali imetokea usiku
Antennah JF-Expert Member Joined Oct 14, 2015 Posts 7,029 Reaction score 9,275 Apr 16, 2018 #24 daaah we jamaa hapa cha muhimu ilikua ni kutueleza zaid kuhusu hyo ajali kiundani....weee umeona muhimu kutoa taarifa kwa wapita njia tu....daaaahhh
daaah we jamaa hapa cha muhimu ilikua ni kutueleza zaid kuhusu hyo ajali kiundani....weee umeona muhimu kutoa taarifa kwa wapita njia tu....daaaahhh
Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member Joined Apr 22, 2012 Posts 15,117 Reaction score 16,506 Apr 16, 2018 #25 Bujibuji said: Na sisi tunaotoka Manzese tutumie barabara ipi? Click to expand... Pita pale Jangwani...usisahau ndoano na chambo
Bujibuji said: Na sisi tunaotoka Manzese tutumie barabara ipi? Click to expand... Pita pale Jangwani...usisahau ndoano na chambo
MBIIRWA JF-Expert Member Joined May 24, 2013 Posts 2,707 Reaction score 5,641 Apr 16, 2018 Thread starter #26 Mlatinoh king said: daaah we jamaa hapa cha muhimu ilikua ni kutueleza zaid kuhusu hyo ajali kiundani....weee umeona muhimu kutoa taarifa kwa wapita njia tu....daaaahhh Click to expand... Muhimu ni kuokoa muda wa kukaa kwenye foleni. Sijafika eneo la ajali, nimepitia Bagamoyo to Dar kutokea Mlandizi
Mlatinoh king said: daaah we jamaa hapa cha muhimu ilikua ni kutueleza zaid kuhusu hyo ajali kiundani....weee umeona muhimu kutoa taarifa kwa wapita njia tu....daaaahhh Click to expand... Muhimu ni kuokoa muda wa kukaa kwenye foleni. Sijafika eneo la ajali, nimepitia Bagamoyo to Dar kutokea Mlandizi
Hajto JF-Expert Member Joined Sep 30, 2013 Posts 5,652 Reaction score 5,635 Apr 16, 2018 #27 Bujibuji said: Na sisi tunaotoka Manzese tutumie barabara ipi? Click to expand... Pitia kawawa road
M Man from chato Member Joined Feb 20, 2018 Posts 91 Reaction score 54 Apr 16, 2018 #28 Bagamoyo road uzi mref co folen ni parkng
KIOO JF-Expert Member Joined Mar 3, 2013 Posts 6,249 Reaction score 5,963 Apr 16, 2018 #29 jombaa askari said: Barabara ya morogoro road? Click to expand... Yes, hii ndio phont phage ya barabara zote unaweza ukaiita T1 mkuu. Ahsante.
jombaa askari said: Barabara ya morogoro road? Click to expand... Yes, hii ndio phont phage ya barabara zote unaweza ukaiita T1 mkuu. Ahsante.