Bao Lita!

Bao Lita!

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Posts
2,723
Reaction score
5,288
Habarini wadau.
Je wewe ni wakiume? Je unapatwa na tatizo la uwingi wa bao? Halijai hata kijiko cha chai?
Unafikia mshindo hujavaa ndomu lakini mwenzako hahisi? Anakuuliza umeshamaliza? akimaanisha hajahisi chochote huko ndani?
Usipaniki.
Umeshapata suluhisho la tatizo lako.
Kuna mchanganyiko wa vitu ukitumia utapiga bao lijae kikombe cha chai.
Hebu fanya PM nikupe mchanganyiko huo ili ufurahie bao. Si wajua raha ya mechi.......!
NB. Huduma hi itakuhitaji utoe kamchango kidogo.
 
Wengine tinatafuta dawa za kupunguza bao.
 
Habarini wadau.
Je wewe ni wakiume? Je unapatwa na tatizo la uwingi wa bao? Halijai hata kijiko cha chai?
Unafikia mshindo hujavaa ndomu lakini mwenzako hahisi? Anakuuliza umeshamaliza? akimaanisha hajahisi chochote huko ndani?
Usipaniki.
Umeshapata suluhisho la tatizo lako.
Kuna mchanganyiko wa vitu ukitumia utapiga bao lijae kikombe cha chai.
Hebu fanya PM nikupe mchanganyiko huo ili ufurahie bao. Si wajua raha ya mechi.......!
NB. Huduma hi itakuhitaji utoe kamchango kidogo.

da mm Nataka bao pipa mkuu
 
Habarini wadau.
Je wewe ni wakiume? Je unapatwa na tatizo la uwingi wa bao? Halijai hata kijiko cha chai?
Unafikia mshindo hujavaa ndomu lakini mwenzako hahisi? Anakuuliza umeshamaliza? akimaanisha hajahisi chochote huko ndani?
Usipaniki.
Umeshapata suluhisho la tatizo lako.
Kuna mchanganyiko wa vitu ukitumia utapiga bao lijae kikombe cha chai.
Hebu fanya PM nikupe mchanganyiko huo ili ufurahie bao. Si wajua raha ya mechi.......!
NB. Huduma hi itakuhitaji utoe kamchango kidogo.

Pm ya nini suluhisho ni mazoezi pamoja na kijiamini tu
 
Weka picha mkuu, biashara matangazo

Tusije kuuziwa mbuzi kwenye gunia
 
Back
Top Bottom