Banan. . . . .


W

Wajad

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
1,327
Points
1,500
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
1,327 1,500
Wa rchuga wing mpooooo??? Hebu jibuni tuhuma hii kuhusu nywaji tajwa hapo juu. Inasemekana ukilibugia kinywa kinanuka kama tundu la choo cha shimo kilichojaa nyesi. Inasemekana kinanywewa na masela tu. Inasemekana ni kigumu kumeza kama sifongo. Sababu ya kuleta uzi ni kwamba, mwanzoni kilikuwa kinapatikana kwenye baa za kienyeji tu lakini sa iv kinajipenyeza hadi kwenye bar maarufu. Ushauri wangu ni kwamba, mwambieni huyo mwenye kiwanda aboreshe hiyo kitu yake asije akawaua masela na hiyo sumu yake!!!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Banana ni nzuri sana. Na sasa ivi zinapatikana sehemu nyingi sana... hata ki afya ipo muzuri
 

Forum statistics

Threads 1,295,171
Members 498,180
Posts 31,202,230
Top