Balozi wa China nchini Dkt. Lu Youqing, ampongeza Rais Magufuli na Serikali yake kwa bajeti nzuri

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
2,981
2,000
Ishu sio bajeti kua nzuri, ishu iko kwenye utekelezaji. Tunaweza kua na bajeti nzuri ila utekelezaji wake ukawa sio wa kuridhisha hivyo unajikuta dhana nzima ya bajeti kua nzuri inapoteza maana.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,796
2,000
Bajeti kuwa nzuri ni kitu kimoja na utekelezaji ni kitu kingine, tumeona miaka iliyopita baadhi ya Wizara kama sio zote zilipata 35% ya fedha waliyopangiwa kwenye bajeti
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,934
2,000
Mwanadiplomasia anaweza kukuambia "umeandika vizuri sana", na wewe ukachekelea kusifiwa, kabla ya kutumia maandishi yako kukufunga.

Mchina anafagilia kupata biashara na Tanzania. Kashamaliza kutoa mkopo wa USD 4 billion Kenya hapo kwenye Standard Gauge Railway anaangalia deal za Tanzania.

New York Times article gazeti la leo wameongelea jinsi huu mkopo ulivyo mbaya kwa Kenya, somalink hii hapa

Unategemea mshenga huyu wa mikopo yaki Shylock amwambie Magufuli "Bajeti yako mbaya sana" hata kama mbaya?

Leta manenoya mtu ambaye hana a clear vested interest kama huyo tuone.
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
30,750
2,000
HapaKazi tu...sasa kuna vilaza wakiotoka mikoa yenye uchumi mbovu kuliko yote nchini wanakwambia Bajeti ni mbaya!
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,657
2,000
Mchina kamsanifu tu ngoja tuanze kutembelea yale magari ya zamani.



Swissme
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom