Mlandege JF-Expert Member Joined Nov 21, 2012 Posts 1,199 Reaction score 585 Sep 14, 2013 #41 Adharusi said: Aisee acha tu nimeomba Postgraduate Diploma ya Masscommunication UDSM-SJMC niliweka bajet ya milion mbili na nusu Ada,nimetumiwa adm letter ada kwa milion tatu na nusu dah,nitasoma mwakani aisee Click to expand... Utasoma mwakani Ada ikiongezeka sio
Adharusi said: Aisee acha tu nimeomba Postgraduate Diploma ya Masscommunication UDSM-SJMC niliweka bajet ya milion mbili na nusu Ada,nimetumiwa adm letter ada kwa milion tatu na nusu dah,nitasoma mwakani aisee Click to expand... Utasoma mwakani Ada ikiongezeka sio
M mzee wa kismati JF-Expert Member Joined Aug 25, 2013 Posts 2,291 Reaction score 799 Sep 15, 2013 #42 Komaa kijana
Mwandwanga JF-Expert Member Joined Dec 2, 2011 Posts 3,057 Reaction score 1,573 Sep 15, 2013 #43 Good Guy said: msitutenge watumishi, we won't eat all of your food in paradise mate Click to expand... Karibu sana Bondeni,kule Injili ni chakula tosha mjumbe. Karibu sana...
Good Guy said: msitutenge watumishi, we won't eat all of your food in paradise mate Click to expand... Karibu sana Bondeni,kule Injili ni chakula tosha mjumbe. Karibu sana...