BAHATI NASIBU kwa mashabiki wa barcelona

BAHATI NASIBU kwa mashabiki wa barcelona

Nikhil

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Posts
361
Reaction score
120
Wakuu hii ni special kwa shabiki atakaye weza kutabiri mtanange huu kati ya barca na bayern kama tunavyojua ni leo 3:45 usiku. mpango mzma unakuwa hivi
Taja idadi ya magoli na phone no yako kisha comment hapa.
Kismati yenyewe ni Tsh 20,000 za kitanzania atakaye patia atatumiwa kuoitia akaunti yake ya simu.Namaanisha m pesa,tigo pesa, airtel money na zantel mimina
 
matokeo ni barcelona 4 bayern 1
0758497643
 
Matokeo ni Barcelona 2-1 Bayern; 0762790310, kwa hiyo mkuu tukipatia wengi wote tutapata huo mgawo au wa kwanza kupatia ndiye atakayepata huo mgawo? Hebu fafanua.
 
Back
Top Bottom