Bado Lunch Moja... Dinner Moja Kuuona Mwaka 2012

Bado Lunch Moja... Dinner Moja Kuuona Mwaka 2012

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Posts
5,703
Reaction score
3,664
Baada ya Kupata Breakfast sasa nimebakiza Lunch Moja na Dinner Moja

Hii inanikumbusha school za Bording tulikuwa tunahesabu ikibakia wiki mbili kufunga Shule mnaanza bado Uji 14 Bondo 20 kande 2 wali 2 mnachora kwenye kuta mbali mbali na kila siku zinakuwa uptdate.

Wasiokuwa na nauli kazi hapo kusubiria T.O.M kutoka kwa Mleta barua... siku zinapoisha wale wasio kuwa na nauli unawaona walivyokata Tamaa... Ilisikitisha Sana... Maisha magumu yalianza Zamani Sana...

Nawatakieni Mwaka Mwema muishi kwa Amani na Upendo Heri ya Mwaka 2012 kwa Watakaofanikiwa Kuuona.
Alamsiki
 
Huo muda uliobaki kuingia mwaka 2012 ni mkubwa kuliko siku zote za mwaka 2011 ambazo zimepita tayari.
 
Wenzenu tushauona mwaka mpya. Nyie mnasubiri nin?
 
dinner tayari..tunausubira tuu mwaka sasa..yamebakia masaa machache sana
 
hapa nilipo ni saa saba na nusu ucku tupo mbele masaa matano tayari tumesha uona mwaka

tunamshukuru mungu kwa kila jambo

kheri ya mwaka mpya
 
Asanteni Wakuu ndio nataka nianze Breakfast ya Kwanza dah Nimelala Sana... Nawatakieni Mwaka Mpya wenye mafanikio
 
Back
Top Bottom