Bachelor of Education in Informatics and Mathematics

Bachelor of Education in Informatics and Mathematics

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
5,955
Reaction score
8,923
Wakuu hivi karibuni nimekuwa na shauku ya kusoma kozi ya Education in mathematics. Katika kutafuta chuo, nimekuta hii kozi imeongezewa Informatics ndani yake. Mimi nina Diploma in Electronics and Telecommunications ya 2010.
Wakuu nijuzeni upatikanaji wa mkopo na yaliyomo kwenye Kozi hii.
 
Mkopo unapata Mm Rafiki zangu wote waliosoma hyo wamepata mkopo mkuu
 
Mkopo unapata tens mkubwa Mimi nimeisoma hiyo kozi ktk chuo cha teku mbeya (bedmath) ila computer programing ni course ambayo IPO ndani take, mkopo unapata kuanzia 90% na kuendelea......na ajira sake zipo kama njungu kuanzia private secret but serikalin bado tunasubir
 
Wakuu hivi karibuni nimekuwa na shauku ya kusoma kozi ya Education in mathematics. Katika kutafuta chuo, nimekuta hii kozi imeongezewa Informatics ndani yake. Mimi nina Diploma in Electronics and Telecommunications ya 2010.
Wakuu nijuzeni upatikanaji wa mkopo na yaliyomo kwenye Kozi hii.
Nipo sua napiga hii ipo poa sana kwa darasani kwetu tuna mkopo wote, karibu
 
Back
Top Bottom