M MENGELENI KWETU JF-Expert Member Joined May 8, 2013 Posts 9,557 Reaction score 24,182 Jan 4, 2018 #21 Team Wabakaji.
fundi25 JF-Expert Member Joined Apr 16, 2013 Posts 10,378 Reaction score 11,543 Jan 4, 2018 #22 wamesha fufuliwa na mtukufu hawawezi kufa tena!
Chrismoris JF-Expert Member Joined Oct 27, 2017 Posts 14,593 Reaction score 18,510 Jan 4, 2018 #23 Ndugu Mzazi/ Mlezi Uongozi wa shule unakukumbusha kuwa mtoto wako hataruhusiwa kupanda basi la shule wala kuingia darasani kama hujalipa ADAβ
Ndugu Mzazi/ Mlezi Uongozi wa shule unakukumbusha kuwa mtoto wako hataruhusiwa kupanda basi la shule wala kuingia darasani kama hujalipa ADAβ
kigogo warioba JF-Expert Member Joined Jul 11, 2015 Posts 6,048 Reaction score 9,405 Jan 4, 2018 #24 Faru Kabula said: Walau Pdiddy alikuwa anachapia maandishi, lakini maudhui tulikuwa tukiyaelewa Click to expand... πππππππ
Faru Kabula said: Walau Pdiddy alikuwa anachapia maandishi, lakini maudhui tulikuwa tukiyaelewa Click to expand... πππππππ
kigogo warioba JF-Expert Member Joined Jul 11, 2015 Posts 6,048 Reaction score 9,405 Jan 4, 2018 #25 Dreka said: Ndugu Mzazi/ Mlezi Uongozi wa shule unakukumbusha kuwa mtoto wako hataruhusiwa kupanda basi la shule wala kuingia darasani kama hujalipa ADAβ Click to expand... πππππππππππ mkuu.., umeua...!
Dreka said: Ndugu Mzazi/ Mlezi Uongozi wa shule unakukumbusha kuwa mtoto wako hataruhusiwa kupanda basi la shule wala kuingia darasani kama hujalipa ADAβ Click to expand... πππππππππππ mkuu.., umeua...!
K kibaravumba JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 6,633 Reaction score 7,021 Jan 4, 2018 #26 Mlatinoh king said: wakibugi tena sheria ni ile ile....debe litawahusu lkn ni vgumu sana mana wanaonesha wananidhamu ya hali ya juu Click to expand... Kwa hiyo wao tu ndio wanatakiwa kubugi,ninyi ni wateule huwa ham-bugi?
Mlatinoh king said: wakibugi tena sheria ni ile ile....debe litawahusu lkn ni vgumu sana mana wanaonesha wananidhamu ya hali ya juu Click to expand... Kwa hiyo wao tu ndio wanatakiwa kubugi,ninyi ni wateule huwa ham-bugi?
Antennah JF-Expert Member Joined Oct 14, 2015 Posts 7,029 Reaction score 9,275 Jan 4, 2018 #27 kibaravumba said: Kwa hiyo wao tu ndio wanatakiwa kubugi,ninyi ni wateule huwa ham-bugi? Click to expand... mbona umenijibu kana kwamba mi mwana ccm ndugu?[emoji13]
kibaravumba said: Kwa hiyo wao tu ndio wanatakiwa kubugi,ninyi ni wateule huwa ham-bugi? Click to expand... mbona umenijibu kana kwamba mi mwana ccm ndugu?[emoji13]
M Mtarban JF-Expert Member Joined Jan 14, 2015 Posts 3,952 Reaction score 5,263 Jan 4, 2018 Thread starter #28 Kweli aise
DR HAYA LAND JF-Expert Member Joined Dec 26, 2017 Posts 32,387 Reaction score 83,417 Jan 4, 2018 #29 Sky Eclat said: Wanaandaliwa kwa kampeni 2020, sasa hivi ni bidhaa adimu, ukumbuke Kapteni Komba amesha RIP.[/ papaii kocha katika utetez wake mahakaman alidai yeye ni Anisi kwaiyo nawaomba nyie milupo mumuhache msimsumbue papii kocha.. Click to expand...
Sky Eclat said: Wanaandaliwa kwa kampeni 2020, sasa hivi ni bidhaa adimu, ukumbuke Kapteni Komba amesha RIP.[/ papaii kocha katika utetez wake mahakaman alidai yeye ni Anisi kwaiyo nawaomba nyie milupo mumuhache msimsumbue papii kocha.. Click to expand...