unprejudiced
JF-Expert Member
- Jan 27, 2017
- 3,503
- 2,869
Nilikua nammendea beki 3 kwa muda mrefu,majuzi wife kaenda kwenye harusi na mie nikpata nafasi ya kumgegeda, nilikuaga namuoa na vijana wa mtaani wakimmendea nikafikiri walishaondoa bikra kumbe bdo,sasa nikawa wa kwanza kuzichana nyavu.
Baada ya kumaliza tendo dogo aliniahidi kuwa akirudi dada yake atanisemea,so majuzi ghafla wife kaninunia mpaka leo kanuna,pamoja kuwa hajaniambia kuwa dogo kamwambia au rafiki zake beki 3 wamemwambia, nikimwambia aniambie nini kinamfanya anune ananiambia ninajua.Familia haina Amani ni shida mtupu ukizingatia Maza yangu katimba kutoka mkoa,Najuta kumgegeda huyu beki 3
Ahhha hahaha ha-ha itakuwa hivyo MKUULabda timu yake ilitolewa kwenye 16 bora..
Huyu anaweza kutuvunjia utaratibu tuliojiwekea wanaume amebahaacha ujinga sasa kununa tu tayari unawaya waya. sasa ole wako ukiri kwamba bahati mbaya shetani alikupitia. Tumeshaapa mwanaume usikubali kosa la kuchepuka hata siku moja.
Hata mumeo atakuwa hivyo hivyoMijanaume mingine buana mfyuuuuuuuuu
Mungu amsamehe na kumhurumia basi akiwa hivyoHata mumeo atakuwa hivyo hivyo
inategemea kama mpo ndoani tena wanawake ndo wanafurahi kulala domo wamebenjua maana wanajua hawapigwi mande usiku...Mnawezaje Kulala na mtu alie kununia afu unapata usingizi
Mi siwezi .je akinichoma kisu
WanaumeNilikua nammendea beki 3 kwa muda mrefu,majuzi wife kaenda kwenye harusi na mie nikpata nafasi ya kumgegeda, nilikuaga namuoa na vijana wa mtaani wakimmendea nikafikiri walishaondoa bikra kumbe bdo,sasa nikawa wa kwanza kuzichana nyavu.
Baada ya kumaliza tendo dogo aliniahidi kuwa akirudi dada yake atanisemea,so majuzi ghafla wife kaninunia mpaka leo kanuna,pamoja kuwa hajaniambia kuwa dogo kamwambia au rafiki zake beki 3 wamemwambia, nikimwambia aniambie nini kinamfanya anune ananiambia ninajua.Familia haina Amani ni shida mtupu ukizingatia Maza yangu katimba kutoka mkoa,Najuta kumgegeda huyu beki 3
safi kabisa!acha ujinga sasa kununa tu tayari unawaya waya. sasa ole wako ukiri kwamba bahati mbaya shetani alikupitia. Tumeshaapa mwanaume usikubali kosa la kuchepuka hata siku moja.
Kweli asikubali kosa kabisa.acha ujinga sasa kununa tu tayari unawaya waya. sasa ole wako ukiri kwamba bahati mbaya shetani alikupitia. Tumeshaapa mwanaume usikubali kosa la kuchepuka hata siku moja.
Yaani nimesoma maneno yako halafu nikasikia moyo unavuta hivi.....Ulichofanya sio kitendo kizuri kabisa,Imagine ndo mwanao yupo ugenini akafanyiwa kitendo kama icho utajisikiaje
ili story inoge njo na marejesho ukiongea naendio mkuu namtolea nje ile mbaya manake leo kaniambia ataongea na mimi.