Baada ya Mgegedo Nahisi Beki 3 Katoboa siri

Bado tu haujamuoa?
 
Wow! what a real man, uko vzr mkuu[emoji106]
 
Nilikua nammendea beki 3 kwa muda mrefu,majuzi wife kaenda kwenye harusi na mie nikpata nafasi ya kumgegeda, nilikuaga namuoa na vijana wa mtaani wakimmendea nikafikiri walishaondoa bikra kumbe bdo,sasa nikawa wa kwanza kuzichana nyavu.
Mkuu imeandikwa; "ikimbieni ZINAA"...... Dini zote duniani zimekataza na kukemea UZINZI na UASHERATI. Acha kabisa zinaa mkuu, ni hatari sana, maana kila ulifanyalo sasa hivi hapa duniani ni lazima utalilipia tu.

Narudia tena "ikimbieni ZINAA"... Shauri yako!
 
sitarudia tena mkuu ila baada ya kesi kuisha nitafkuza bek 3
 
[emoji44] [emoji44]
 
Nipe namba za mke wako nimuulize tatizo nini
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…