Baada ya mama mkwe kucharuka sasa ataka maridhiano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya mama mkwe kucharuka sasa ataka maridhiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Apolinary, Sep 9, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Helo jf tatizo hili linanipa msongo wa mawazo kupita kiasi,Baada ya mama wa ex glfrend wangu kunionyesha kwamba yukoje katika ukorofi sasa arejea na kauli mpya ya maridhiano ili nifunge ndoa na mwanaye ambaye nimemkataa sasa akili yangu niliyopewa na mungu nikahisi huyu mama mkwe anataka 2funge ndoa haraka ili nisiweze kumwacha tena na ndoa ya kikritu ni ndoa moja tu! Jf naombeni ushauri mana nikifanya mistake tu imekula kwangu!
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    kwani wewe ni mtoto mdogo wakulazimishwa kufunga ndoa???......
    samahani kama nitakuwa nimekukwaza kwa swali langu?
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hapana nilizaliwa 25 year,s ago!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndoa ni makubaliano kati ya watu wawili muoaji na muolewaji. Hivyo wewe na mchumba wako ndiyo wenye uamuzi wa mwisho na wala siyo mama mkwe au wanajamvi hapa JF. Mama mkwe hataishi na wewe wala wana JF hawataishi na wewe. Uamuzi wa kusuka au kunyoa ni wako!
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeshasema ulishamuacha.... kwanini msirudiane kwanza ndo mpange harusi..... Sasa hapo utakua unamuoa huyo x-mpenzio au mama mkwe? Hakuna mapenzi hapo, sana sana nakushauri umuoe huyo MAMA MKWE wako.......... Na ataakuaje mama mkwe ilhali hamjafunga ndoa? Au mm ndo cjui KiSwahili?
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / br yaani mipango ilikuwa ni kuoana sasa baada ya yeye bintiye kutengana na mimi ndo mamaye kazidisha mawasiliano!
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa inakuwaje mama mkwe akupangie wakati maamuzi ni kwako na kwa mtarajiwa au nini interest yako kati ya mama mkwe na mwanae
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hahahaha wamejipanga ukioa tu imekula kwako
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu sababu za kumuacha zimekwisha?usilazimishwe.ukisema hapana uwe unamaanisha.
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / huyo mamaye nadhani kuna ki2 anataka akipate endapo nitafunga ndoa na mwanaye kwa maana kwa hali hii sijaona
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    1. mmekaa kwa muda gani kwenye mahusiano???
    2. mpenzi wako na mama yake wakoje (ukaribu wao)
    3. je wewe na mama mkwe wako ukaribu wenu ukoje ???
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / ni ule ukaribu tu wa kirafiki sasa nashangaa mamaye ndo anaongeza kana kwamba huyo mwanaye ndiye anayemuoa!
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    je mmekuwa na mahusiano kwa muda gani
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / br muda wa miaka 2
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    wanakuandaa kuwa moja wa donor wa familia nni?
     
  16. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / sinta kubali kamwe
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani ndoa hulazimishwa?
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,149
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Maamuzi unayo wewe.
     
  19. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />Huyo mama anakutaka ndo sababu aliamua kuvunja uhusiano wako na mtoto wake. Mpe mambo mheshimiwa. Mwanaume hasifiwi kula bali shughuli. Inakuwaje baada ya ww na binti yake kuachana arudi tena kukushawishi? Tafakari chukua hatua......................
    <br />
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wewe hebu tuondokee hapa na mambo ya huyo mamamkwe yako. Kama vipi washughulikie wote wawili il kusiwe na kelele. Unaboa kwelli. Kwanza unawezaje kumuita mama mkwe? Unajua kweli maana ya Mama mkwe? Hovyooooooooooooooo!
     
Loading...